Babble ya IVF

Mwasisi wa Pride Angel Erika Tranfield anaongea na babF ya IVF

Machi saa babble ya IVF ni juu ya uwezeshaji na ni njia gani bora ya kuanza mwezi huu kuliko kuongea na Erika Tranfield, mwanzilishi mwanzilishi wa wavuti ya kushangaza, Pride Angel, ambayo inaunganisha watu wa jinsia moja, moja kwa moja na dhaifu na chaguzi za dhana ya wafadhili ulimwenguni.

Erika ni mrembo anayependeza, mwenye nguvu, na mwenye macho mkali ambaye hujumuisha mapenzi na azimio la kufanya kila kitu ndani ya uwezo wake kusaidia wanandoa wengine wa jinsia moja na wasagaji na watu binafsi kupata mtoto. Erika na mwenzi wake na mwanzilishi mwenza wa Pride Angel, Karen alikutana kazini miaka kumi na moja iliyopita - wote ni wataalam wa teknolojia

Nilitamani kuelewa motisha za Erika na Karen za kubuni Malaika wa Kiburi.

Wakati uligundua kuwa unataka kuanzisha familia, ni nani uligeukia kwa ushauri na mwongozo juu ya chaguzi zako?

Erika: "Binti yetu sasa ana umri wa miaka 17 - wakati Karen alipomchukua miaka 18 iliyopita hakukuwa na habari yoyote kwa wasagaji juu ya jinsi ya kupata mtoto. Karen alikuwa na maoni madhubuti juu ya kutaka mtoto wake ajue ni baba gani kwa hivyo alikuwa na rafiki ambaye alifurahi kutoa. ”

Je! Ukosefu wa habari ulipatikana ndio ulianzisha Pride Angel?

“Miaka tisa iliyopita tuliamua kuwa tunataka kupata mtoto pamoja. Tulipata habari ndogo sana inayopatikana kwenye mtandao - mabaraza ya wafadhili wa manii ambayo tumekutana kwa ujumla hayakuweza kudhibitiwa, ilitoa ushauri mdogo sana na msaada na mara nyingi wanaume walioshiriki kutoa manii kupitia ujinsia ambao kwa wazi haifai kutokea na hawapaswi kutiwa moyo. kwa sababu za kisheria na kiafya. Tulitaka kuunda tovuti ambayo watu walihisi salama. Tumefurahi sana kupata mtu wetu, kupitia Pride Angel. "

Jinsi gani Pride Angel inafanya kazi?

"Malaika wa Kiburi ni huduma ya unganisho inayoendeshwa kwa njia sawa na wavuti ya urafiki - kwa kweli kuna mipaka kwa kile tunaweza kufanya lakini tunaamini sisi ndio huduma pekee inayofuatilia kwa karibu maelezo mafupi ya kila mtumiaji. Tuna mfumo ambao mtu anaweza kuripoti unyanyasaji na wanachama wanaweza kusimamishwa ikiwa wanakiuka maadili yetu. "

Je! Unataka mtoto wako ajue wafadhili wako?

"Ndio, kabisa - atajua pia familia yetu na tutaijua familia yake. Kwa hivyo, kwa mitazamo yetu yote, kuna upendo zaidi kwa mtoto ambaye atakuwa na babu za nyongeza, kaka au dada zaidi - yote ambayo kwa hakika yanaweza kuwa mazuri kwa mtoto. "

Je! Motisha inaweza kuwa nini ya mtu anayechangia manii?

“Sababu mbalimbali. Wakati mwingine kunaweza kuwa na ugumba katika familia zao na wanafikiria wao wenyewe - hicho ni kitu ambacho ninaweza kumsaidia mtu. Wakati mwingine wanaweza kuwa wameona kitu kwenye media na wanafikiria hiyo ni kitu ambacho ningeweza kufanya kusaidia. Watu wanaonekana hawaelewi kwamba mara nyingi watu wanapenda tu kutoa. ”

Ikiwa wafadhili wanafurahi kuhusika katika maisha ya mtoto ambayo ni mengi tu kuliko kutoa manii yako ya kutoa maisha?

“Ndio. Kuna viwango vitatu tofauti vya Wafadhili - kiwango cha kwanza hupenda kukutana na mpokeaji uso kwa uso. Kupitia Kliniki wafadhili hawapati mpokeaji na tunahisi hiyo ni muhimu sana - ndio sababu tunaanzisha Malaika wa Kiburi. Mfadhili atafurahi kuwasiliana na mtoto baadaye ikiwa mtoto atachagua kufanya hivyo.

Kiwango kinachofuata ni pale ambapo Mfadhili atakuwa tayari kuwasiliana na kadi za siku za kuzaliwa na Krismasi na kumtumia mtoto zawadi ya kusema kwa kuwa 'nipo hapa, mimi ndiye baba yako.'

Kiwango cha tatu ni cha mtu asiyejua - angemwona mtoto labda mara mbili au tatu kwa mwaka lakini labda sio zaidi ya ile kwani watahusika sana katika maisha ya mtoto - kuna mstari mzuri kati ya hiyo na uzazi. ”

Je! Ushauri wa kisheria ni muhimu wakati wa mchakato huu?

"Lazima kabisa - sehemu kubwa ya wavuti yetu inazungumza juu ya umuhimu wa mawasiliano, mawasiliano, mawasiliano. Ni muhimu sana kuwa na mwongozo wa kisheria wakati wote - wakati wa kupitia Mkataba wa Wafadhili kuna mambo mengi ya kihemko. Ni muhimu sana kuondolewa kwa mtu huyo ambaye hatua moja imeondolewa. ”

Je! Unaamini ukosefu wa habari ya elimu ya ngono na msaada kwa watoto wa jinsia moja na wasagaji na msaada mashuleni inaweza kuwa kizuizi cha kuwa mzazi baadaye katika maisha?

"Ndio, kabisa. Vijana mara nyingi wanapambana na ujinsia wao na kitambulisho - kilichoongezwa kwa hii ni hofu ya kutokuwa na mtoto. Kuelezea chaguzi zao za uzazi kunaweza kupunguza shinikizo hizo. ”

Kuchagua wafadhili wa yai au manii lazima iwe uamuzi mkubwa na wa kufurahisha kufanya, lakini pia msukumo wa ujasiri sana. Je! Ni ushauri gani wa kutoa jinsi ya kufanya chaguo muhimu?

"Tunashauri watu wachukue wakati mwingi kama wanahitaji kuhakikisha kuwa wanachagua Mfadhili sahihi. Mwisho wa siku sisi ni huduma ya unganisho tu. Tunajaribu kusaidia na kuwezesha watu kwa ushauri na mwongozo lakini hatimaye inakuja kwa chaguo la mtu huyo. "

Mara tu unapopata mtu kuwa wafadhili au mzazi mwenza, uko kwa muda gani naye katika njia ya kwenda kwa uzazi? Ikiwa shida zinatokea je! Upo kutoa mwongozo zaidi na msaada?

"Tunajaribu kutoa msaada kwa kadiri tuwezavyo wakati tunakiri kwamba sisi sio wataalam. Kwenye wavuti yetu mpya iliyozinduliwa hutoa ufikiaji wa bodi ya wataalam ambao wanaweza kuwasiliana na ujumbe wa ndani kwa urahisi na amani ya akili ya wanachama wetu. Ni bora sana kuwasiliana na mtu kupitia sisi kuliko kujaribu kupata mtu kwenye mtandao ambayo inaweza kutatanisha na kutisha. ”

IVF babble ni fahari sana kufanya kazi kwa karibu na Pride Angel ambao wanafanya dhahiri tofauti tofauti sana kwa wenzi wote wa jinsia moja na wasagaji wanaotamani kupata mtoto.

Tunafurahi kutangaza kwamba Erika amekubali kuwa mshiriki wa Bodi yetu ya Wataalam kutoa ushauri kuhusu chaguzi za uzazi wa jinsia na uzazi. Ili kujua zaidi tembelea Malaika wa Kiburi saa http://www.prideangel.com

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni