Babble ya IVF

Caroline Stanbury wa RHOD na mumewe Sergio wanagandisha viinitete

Mke wa Halisi wa Dubai nyota Caroline Stanbury amepitia mzunguko wa IVF kupata mtoto na mume wake mpya Sergio Carallo

Mzee huyo mwenye umri wa miaka 46 na mume wake mwenye umri wa miaka 27 walihudhuria Kituo cha Uzazi cha Fakih, huko Dubai baada ya kuambiwa hawawezi kuendelea na IVF hadi waolewe kihalali.

Caroline alieleza kwamba alikuwa na wasiwasi fulani kuhusu kubeba mtoto mwingine.

Alisema: “Nafikiri mwanamke yeyote katika umri wangu anasitasita. Niliugua sana na watoto wangu. Mimi si watoto vizuri. Kwa hivyo, hiyo ni wasiwasi, ambayo ni afya yangu. Nilikuwa na Yasmine, kisha nikapoteza mimba mara mbili, na nikapata IVF kuwa na wavulana wangu wawili.

"Je, mimi ndiye niliyekuwa mama zaidi kati ya akina mama? Hapana, labda sivyo. Lakini sasa sikuweza kuwazia maisha kwa njia nyingine yoyote.”

Caroline alisema katika barua yake ya kukiri kwamba Sergio alitaka watoto lakini ikiwa haikuwezekana, aliridhika na hilo.

Alisema: “Ikiwa hatuwezi kupata mtoto, Sergio alisema anaridhishwa na hilo. Sijui kama hiyo ni kweli, lakini siachi kichwa changu kizunguke huko.”

Caroline alitulizwa kwa ajili ya kufanyiwa upasuaji huo na alipokuja pia, madaktari walimwambia kuwa wameweza kurejesha mayai matano.

Wanandoa wanapanga kufungia viini vilivyoundwa na kujaribu kupata mtoto mwaka ujao.

Caroline alikuwa nyota wa ukweli hapo awali kwenye Ladies of London na Sergio alikuwa mchezaji wa zamani wa mpira wa miguu na mfanyabiashara.

Soma hadithi zaidi kutoka kwa Akina Mama wa Nyumbani Halisi ambao wametatizika kupata ujauzito kwa kubonyeza hapa

 

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.