Babble ya IVF

Rihanna mipango ya kupata watoto katika miaka michache ijayo, na au bila mwenzi

Mtangazaji wa picha za pop na urembo Rihanna hivi karibuni alizungumza juu ya mipango yake ya kupata watoto katika miaka michache ijayo, hata kama hana mume au mwenzi

Kufunua kuwa anatarajia kupata watoto watatu au wanne, hajapanga kuweka kofia moja kuingia kwenye njia yake ya kwenda kuwa mama.

Mjasiriamali na mwimbaji mwenye umri wa miaka 32 amekuwa akifanya kazi kwenye albamu yake ya tisa, na alizungumzia juu ya mipango yake ya kujenga familia katika mahojiano. Alisema kuwa yote unayohitaji kumlea mtoto kwa mafanikio ni 'mapenzi,' na kwamba katika miaka 10, atakuwa "na watoto - watatu au wanne wao."

Sio nyota pekee ya wazi kuhusu mipango yake ya kupata mtoto mwenyewe - Cheryl hivi karibuni alifunua kwamba anatafuta manii ya wafadhili kuwa na watoto zaidi. Cheryl, nyota wa zamani wa Wasichana Aloud na mwamuzi wa TV, tayari ana mtoto wa miaka 3 anayeitwa Bear na mpenzi wake wa zamani Liam Payne.

Katika mahojiano yake na Briteni Vogue, Rihanna alisema kitu pekee kinachohitajika kulea mtoto "ni upendo"

Mapema mwaka huu, Rihanna aligawanyika na mfanyabiashara wa Saudia Hassan Jameel, mpenzi wake wa muda mrefu. Lakini hiyo haimzuii kuwa na familia. Alisema, "Ninahisi kama jamii inanifanya nitake kuhisi kama, 'Lo, una makosa.' Wanakupunguza kama mama (ikiwa) hakuna baba katika maisha ya watoto wako. Lakini jambo la muhimu tu ni furaha, huo ndio uhusiano pekee mzuri kati ya mzazi na mtoto.

Rihanna anaonekana kwenye jalada la toleo la Mei Vogue la Briteni, akiongea yote juu ya albamu yake inayokuja, ambayo anasema itaathiriwa sana na reggae. Nyota huyo, aliyezaliwa Barbados lakini sasa anakaa London, alisema juu ya muziki wake mpya, "Sitaki Albamu zangu zote zihisi kama mada. Hakuna sheria, hakuna muundo, hakuna chochote. Kuna muziki mzuri tu na nikisikia, ninauzima. ”

“Ninahisi kama sina mipaka. Nimefanya kila kitu. Nimefanya vibao vyote, nimejaribu kila aina. Sasa mimi ni mwadilifu, niko wazi kabisa. Ninaweza kutengeneza chochote ninachotaka. ”

Je! Umefikiria kupata mtoto peke yako? Je! Unafikiria nini kuhusu maamuzi ya Rihanna na Cheryl ya kuwa na mtoto na mtoaji wa manii? Je! Umekuwa na mtoto na mchango wa manii? Tungependa kusikia kutoka kwako kwa fumbo@ivfbabble.com

 

Ongeza maoni