Babble ya IVF

Saira Khan: "Tunapaswa kuwa wazi zaidi kuhusu IVF"

Mtu mashuhuri wa Uingereza Saira Khan amejieleza wazi juu ya matibabu ya uzazi kufuatia kukiri kwa Jennifer Aniston kwamba alipitia IVF katika miaka yake ya 30.

Saira alizungumza katika safu yake ya gazeti katika Mirror kuhusu IVF na jinsi wanawake ambao wametatizika kupata mimba wanavyohitaji kuwa wazi zaidi kuhusu safari yao.

Alisema: “Nilitaka kumwambia Jennifer jinsi ninavyojua anahisi kwa sababu nilikuwa kwenye mashua moja.

"Ugumba bado ni suala la mwiko, licha ya makadirio ya NHS kwamba huathiri karibu mwanandoa mmoja kati ya saba nchini Uingereza.

"Kwa upande wangu, ilinifanya nihisi kama nimeshindwa, au nilikuwa chini ya mwanamke.

"Siku zote nimekuwa nikiendeshwa na kufanya kazi. Na sichukui hapana kwa jibu kirahisi.”

Saira anaeleza kwamba kama wasichana wengi, alihisi kwamba alikuwa amepanga yote. Alisema alitaka kwanza kuwa na kazi nzuri ili kumsaidia kuwa salama kifedha, kisha kukutana na mwanamume wa ndoto zake, amuoe, na kupata watoto.

Alikutana na mume wake, Steve katika miaka yake ya mapema ya 30 na akaolewa na kuanza harakati zake za kuwa mama akiwa na umri wa miaka 34.

Alisema: "Mimi na Steve tulijaribu kwa miaka mitatu, sio kwa uzito, lakini kwa mtazamo kwamba itatokea wakati itatokea. Mara kwa mara nilikumbushwa na marafiki na familia kuhusu saa yangu ya kibaolojia. Kuzaa mtoto ikawa jambo la kutamani. Nilienda hospitali ya kibinafsi kwa ajili ya matibabu ya laparoscopy na ikabainika kulikuwa na tatizo.”

Katika umri wa miaka 37, Saira aligunduliwa na hatua ya 4 endometriosis, na nafasi yake ya kupata mimba kwa kawaida ilisimama karibu asilimia tano.

Wenzi hao waliendelea kupata IVF kupata mtoto wao wa kiume Zac mnamo 2008 na baada ya mzunguko mwingine wa IVF kushindwa, walimchukua binti yao, Amara.

Saira alisema: "Ilikuwa miaka mingi kabla ya kumwambia mtu yeyote kwamba tumepitia IVF.

“Ni kitulizo kilichoje katika kushiriki hatimaye.

"Niliijenga kuwa jambo kubwa akilini mwangu na nilipozungumza mwishowe, ndivyo wengine walivyofanya - na nikagundua kuwa sikuwa peke yangu.

"Kwa hivyo asante, Jen, kwa kuwa mwaminifu juu ya IVF yako."

 Je, unadhani Jennifer Aniston alipaswa kufunguka kuhusu matibabu yake ya uzazi miaka iliyopita? Je, ni jambo kubwa siku hizi? Tungependa kusikia maoni yako, barua pepe mystory@ivfbabble.com.

Jennifer Aniston 'Hakuna mtu anayejua nini nimepitia linapokuja suala la watoto'

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.