Babble ya IVF

Wakati wewe ni mwanamke wa miaka 43 mwenye kutamani kuwa mama na Rebecca

Nina matumaini kuwa maneno yangu yatasaidia mtu - sio kwa sababu nina suluhisho, lakini kwa sababu mtu ambaye anahisi sawa na mimi anaweza kuona kuwa hawako peke yao

Jina langu ni Rebecca. Nina miaka 43 na mimi ni kweli (x10000 !!) nikihisi shida, kwa sababu saa 43, najua nitahitaji msaada kupata mjamzito, na sina uhakika jinsi duniani itatokea.

Acha nikuambie kwanini

Mimi niko katika vitengo vyangu, nimeambiwa nina AMH ya chini sana na mpenzi wangu, ambaye hakuwa na hamu kabisa ya kuanzisha familia sasa ameamua kuwa ulimwengu huu sio ulimwengu anayetaka kuleta mtoto ndani. Kuna kwenda - unaweza kuona kwa nini ninahisi kweli ni chini sana.

Nilikuwa nikisikiliza mtandao wako wa zoom Jumatano na nikamsikia Dr Braverman akiongea juu ya kukufanyia jambo linalofaa kwako ili kudumisha hali ya kukaa kwenye udhibiti

Aliongea juu ya jinsi ya kuweka jarida inaweza kusaidia watu wengine - kumwaga hisia zako nje na kuwa na 'utupaji wa ubongo'. Kweli, nilijaribu. Kurasa zangu zilikuwa zimejaa woga na wasiwasi na wasiwasi, na hasira nyingi, na ingawa bado sina suluhisho la haraka kwa shida yangu, nahisi bora kidogo kuliko vile nilivyokuwa hapo awali.

Kuona hofu yangu kwenye kurasa zilinisaidia kuona kwamba ninahitaji kudhibiti hali yangu ya kukatisha tamaa

Baada ya kutupa akili yangu, niliruka moja kwa moja kwenye kompyuta yangu na kutuma barua pepe kwa wasiwasi wangu Babble ya IVF ambaye alituma maswali yangu kwa mmoja wa wataalam wao kujibu.

Jambo la pili nililofanya, ni kuamua kushiriki baadhi ya vitu nilivyoandika kwenye jarida langu hapa. Nilidhani kwamba kunaweza kuwa na mtu aliye katika msimamo sawa, anahisi sawa na mimi, na kwamba hadithi yangu inaweza kutoa uhakikisho, kwamba kuna wengi wetu katika ulimwengu huu wanahisi sawa sasa hivi.

Kwa hivyo, hapa naenda, natumai unakaa nami

Nimekuwa na mchumba wangu kwa miezi 8 tu. Nilitarajia kukutana na Bwana Haki miaka iliyopita ili tuweze kuanza kujenga familia ambayo nilikuwa naitamani sana, lakini haijawahi kutokea.

Mara tu nilipokutana na mpenzi wangu, Nick, (37) nilikuwa na hamu ya kuanza kuzungumza juu ya kuanzisha familia, lakini sikutaka kumtia hofu hivi karibuni nilifikiri nitaanza kutoa ujumbe mdogo kwa matumaini atakuja ghafla tangaza siku moja "inahisi tu sawa - wacha tuanzishe familia". Ningewaalika marafiki juu ya nani alikuwa na watoto wa kupendeza wenye tabia nzuri ili aweze kuona jinsi wanavyofurahi wote. Sasa, najua hii inaweza kusikika kuwa ya ujanja, lakini mahitaji lazima. Kwa hivyo, hii ilikuwa njia yangu tu ya kumwonyesha jinsi maisha inaweza kuwa.

Kabla tu ya ulimwengu kuanza kuzima, nilijifunga kwa mazungumzo

Najua tumekuwa pamoja kwa miezi 8 tu, lakini na mimi kuwa 43, sina wakati wa kupoteza. Kwa hivyo, niliandaa nyumba, nikajitayarisha, nikaandaa chakula kizuri, kisha kwa sentensi ya kufikiria na kufikiria vizuri, nikasema "Nataka tupate mtoto".

Nick aliniangalia. "Oh" alisema. “Erm, ndio, sawa, nadhani tunaweza kuanza kufikiria juu yake. "Sikuwa na hakika kabisa kuwa nilikuwa nikitaka mtoto, lakini ni jambo ambalo tunaweza kuanza kuzungumzia".

Katika kichwa changu, nilikuwa nikipiga kelele "Sina wakati wa kuongea juu yake! Nakuhitaji unichukue ngazi juu na unipate ujauzito sasa! " Badala yake, nilijibu "sawa", basi sote tukarudi kwenye chakula chetu. Ikiwa tunataka kufanya hivi basi ningehitaji kuchukua hatua zaangalifu sio kulipua hii.

Niliingia kwenye simu kwa rafiki yangu wa karibu asubuhi na kumwambia "tutaanza kujaribu mtoto !!" Maneno ya kwanza yaliyotoka kinywani mwake hayakuwa maneno ambayo nilikuwa nikitarajia…. ”Loo ni ajabu. Mayai yako yako sawa basi? ” Nilihisi mjinga sana. Sikujua jibu.

Siku hiyo hiyo niliandaa kitabu cha 'uzazi' katika kliniki jijini

Nilitaka kuhakikisha kuwa licha ya kuwa na miaka 43, kila kitu kilikuwa bado katika utaratibu. Matokeo yaliporudi, nilihisi hasira yangu mwenyewe. Je! Kwa nini hii haikuwa jambo ambalo nilifikiria mapema?! Je! Ninaweza kufanya chochote kuzuia hii?

Mtihani ulionyesha kuwa nina AMH ya chini sana, ikimaanisha kuwa mayai yangu sio mazuri. Hii haikuwa sehemu ya mpango. Hii inamaanisha kuwa mjamzito haikuwa rahisi.

Na kisha mambo yalizidi kuwa mbaya… .. ulimwengu ulipata coronavirus.

Halafu mambo yalizidi kuwa mbaya zaidi. Nilihisi ardhi ikikumbwa kutoka chini ya miguu yangu. Nilihisi hatma yangu kama mama na mke wametolewa kutoka kwa ufahamu wangu. Nilihisi dunia yangu inaisha. Nilihisi moyo wangu ukishtuka. Nilihisi hasira ikijengwa.

Badala ya kukimbia ghorofani na kulia, nilikimbia ngazi ya juu, nikajaa hasira, na nikafanya uamuzi. Ningependa kuchukua udhibiti wa maisha yangu ya baadaye.

Ninajua jambo moja kwa hakika katika nyakati hizi zisizo na uhakika, kwamba siwezi kupoteza wakati wowote wa thamani zaidi. Nahitaji mpango. Ninahitaji mustakabali ambao nilikuwa nimeuota. Nahitaji kuwa mama, na au bila Nick.

Kwa hivyo niliandika kwa IVF Babble na nimeuliza juu ya mchango wa yai, mchango wa yai na wafadhili wa manii, na mchango wa kiinitete.

Hii kweli hupiga akili yangu, lakini ninahitaji kujua kuwa nina chaguzi. Ninahitaji kujua kuwa naweza kuwa mama. Ulimwengu utakua juu ya janga hili na wakati tunapokuwa tumefungika nitachunguza chaguzi zangu, kama mwanamke asiye na mayai ya takataka, akihitaji sana kuwa mama. Nampenda Nick, lakini napenda wazo la kuwa mama hata zaidi.

Ikiwa uko katika hali kama hiyo, ningependa kusikia kutoka kwako. Je! Wewe ni mwanamke mmoja katika miaka yako mingine ambaye amekuwa na yai, manii, au mchango wa kiinitete? Ningependa kusikia hadithi yako.

Asante kwa kunisikiza.

Rebecca x

Ongeza maoni