Babble ya IVF

Rapper Eve wa Amerika anafungua juu ya mapambano yake ya kuchukua mimba

Rapper Eve wa Merika amefunguka kuhusu mapambano yake ya uzazi kwenye The Talk, onyesho ambalo anafanya nao wakati wa wiki ya uhamasishaji ya kitaifa

Mtoto huyo wa miaka 40 alikiri kwa mara ya kwanza kwamba alihisi "aibu" wakati huo bado haujaweza kuchukua mimba, licha ya kujaribu kwa bidii.

Aliwaambia wenzake wenzake na watazamaji kwamba hapo awali alikuwa amezungumza juu ya mapambano yake lakini sasa alihisi shinikizo.

Alisema: "Nimezungumza juu ya shida yangu ya kupata ujauzito na sikuizungumzia kwa muda mrefu kwa sababu nilihisi aibu.

"Kama mwanamke, unafikiria tu mambo yatatokea kawaida na nilihisi kama nimeharibiwa. Nilihisi kama nimevunjika... Labda mimi sijatosha. Ni jambo la kusikitisha sana, lenye kuumiza, lakini kadiri nilivyoishikilia ndivyo nilivyohisi vibaya zaidi juu yangu. ”

Lakini tangu aanze kushiriki watu wamekuwa watamu sana kwake.

Alisema: "Hata katika hadhira, watu wamenijia na kunikumbatia na kusema" Unastahili, itakufanyika. " Kwa hivyo asante kwa wasikilizaji hapa. ”

Aliongea pia juu ya kukasirika kwa watu kwa kuuliza ni lini atapata watoto.

Alisema: "Inanikera kwa sababu wakati mmoja, rafiki yangu mmoja, rafiki wa kiume aliniambia, 'Je! Utampa rafiki yangu watoto lini?'" Akaongeza. “Kama mwanaume huna - mtu yeyote! Hakuna mtu anayepaswa kuifanya. Tunajaribu, kwa mtu yeyote anayeuliza, lakini ni juu ya Mungu na ulimwengu. Acha tu kuuliza maswali. ”

Eve ameolewa na Max Cooper kwa miaka mitano iliyopita, baada ya ndoa hiyo huko Ibiza, Uhispania mnamo 2014.

Yeye ni mama wa kambo kwa watoto wake wanne.

Je! Unakasirika wakati watu wanakuuliza ni lini utakuwa na watoto? Jibu lako ni nini? Tuma barua pepe fumbo@ivfbabble.com

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

ANGALIA UZAA WAKO