Babble ya IVF

Je! Kutoa manii ndio chaguo sahihi kwangu?

Ni ukweli unaojulikana kuwa wanaume wana uwezekano mdogo kuliko wanawake kutembelea GP yao, mara nyingi kwa sababu ya kutokuwa na hakika na aibu. Tunafahamu pia kuwa mchango wa manii sio jambo rahisi kuzungumza.

Kwa hivyo ukiwa na akilini tumekupa majibu ya maswali yanayoulizwa sana.

Je! Kutoa manii ndio chaguo sahihi kwangu?

Wafadhili wa manii wanaweza kufanikiwa kufanya ndoto ya uzazi iweze kutimia kwa watu wanaopambana na wazo la asili. Wanaume wengine wanafurahi kuwa wafadhili wa manii wakati wengine huamua sio yao. Kila mtu ni tofauti kwa hivyo tu ndio unaweza kuamua kweli kile kinachohisi kwako. Pata habari nyingi kadiri uwezavyo kusaidia kufikia uamuzi wako na kushiriki mawazo na wasiwasi wako na mpendwa. Kusoma ushuhuda mkondoni wa wanaume ambao wamejitolea wenyewe manii kunaweza kukupa ufahamu mzuri. Usiogope kutafuta msaada zaidi kutoka kwa mashirika mengi huko nje ambayo huongea na watu kama wewe kila siku.

Je! Nini kitatokea ikiwa nitabadilisha mawazo yangu?

Ni sawa kubadili akili yako ili usijali. Wafanyakazi wanaofanya kazi na wewe wataelewa kikamilifu na wataheshimu uamuzi wako.

Je! Inajali kwamba mwenzi / watoto hawataki nichangie?

Wakati hakuna sheria inayokuzuia kutoa manii bila idhini kutoka kwa familia yako, baraka zao zinaweza kuwa muhimu. Washirika na watoto wanaweza kutoa chanzo kizuri cha msaada na katika hali nyingine, kliniki haiwezi kukubali sampuli yako bila hiyo.

Je! Umri wangu ni muhimu wakati wa kutoa manii?

Wapeanaji wa manii lazima wawe zaidi ya umri wa miaka 18 na katika hali nyingi sio zaidi ya miaka 41.

Je! Ninaweza kukataliwa kwa sababu ya mtindo wangu wa maisha?

Kuna vigezo tofauti vya mchango wa manii katika kliniki nyingi na kila mwombaji hupimwa kwa kila mtu. Vitu kama vile uzani, matumizi mabaya ya dawa za kulevya na ulevi utazingatiwa, pamoja na ikiwa wewe ni wavutaji sigara.

Je! Ninapaswa kutarajia nini wakati wa kutoa manii?

Unahitajika kutoa sampuli kwa kumalizia kwenye chombo kisicho safi ambacho hutolewa. Kuna vyumba vya kibinafsi vyenye vifaa vya watu wazima ambavyo hufanya mchakato kuwa rahisi na bila dhiki iwezekanavyo.

Je! Ninaweza kutoa sampuli yangu nyumbani na kuipeleka kliniki?

Ili kuhakikisha kwamba manii haijachafuliwa ni lazima itolewe katika mazingira ya kliniki ya kuzaa. Kila juhudi huchukuliwa ili kufanya utaratibu huu uwe sawa kwako iwezekanavyo.

Badala ya kutumia vifaa vya watu wazima, je! Mwenzi wangu anaweza kusaidia na utengenezaji wa sampuli yangu?

Ni muhimu kwamba sampuli za manii hutolewa kwa kutengwa ili kupunguza hatari yoyote ya uchafu.

Je! Nifanye nini ikiwa siwezi kutoa sampuli wakati ninapaswa?

Wacha tu wafanyakazi kwenye kliniki wajue na wanaweza kupanga tena wakati mwingine wa wewe kujaribu tena. Wafanyikazi wanaona hii ikitokea mara kwa mara kwa hivyo usiwe na wasiwasi au usisikike.

Je! Ninapaswa kuzuia kuandama kabla ya kutoa mfano wangu?

Ili kufikia manii bora zaidi ni bora uepuke kumwaga kwa siku tatu kabla ya kutoa sampuli yako.

Je mwajiri wangu anahitaji kujua juu yake?
Ikiwa unamwambia mwajiri wako au sio kumpa manii ni juu yako.

Je! Mimi hulipwa kwa manii ya kutoa?

Kila wakati unapoandaa sampuli utalipwa fidia ya Pauni 35.

Ni watoto wangapi watazaliwa kwa kutumia manii yangu?

Idadi ya watoto wanaozalishwa kwa kutumia mchango wako wa manii haina ukomo, ingawa kuna kiwango cha juu cha familia kumi zimeundwa.

Je! Watoto waliozalishwa na sampuli yangu watajua mimi ni nani?

Mwishowe inategemea ikiwa wazazi hufunua utumiaji wa mtoaji. Sheria ya Uingereza inahitaji wafadhili wa manii kusajili habari zao za kibinafsi. Mara tu wenye umri wa miaka 18, watu wanaoa mimba kwa kutumia manii yako uliyopewa wataweza kukutambua. Ijapokuwa ni haramu nchini Uingereza, kutoa pesa bila majina bado ni chaguo katika nchi nyingi.

Je! Ikiwa ninataka kujua manii yangu ilitumika mara ngapi?

Habari juu ya ujauzito na kuzaliwa mara ngapi kutoka kwa mchango wako zinaweza kugawanywa kwa ombi. Jinsia ya watoto na miaka ambayo walizaliwa pia inaweza kufunuliwa.

Je! Ninaweza kutoa manii yangu hata mimi sio baba?

Kuwa na watoto wako mwenyewe hakufanyi tofauti yoyote kwa kufaa kwako kama mtoaji wa manii.

Je! Ikiwa nina ugonjwa wa zamani / uliopo wa mwili / akili?

Ugonjwa wa kiwiliwili na kiakili sio lazima uwe kizuizi kiapo cha kuwa mtoaji wa manii. Kila hali ni tofauti na kliniki itafikia uamuzi kulingana na utambuzi wako na hali yako.

Je! Upasuaji wangu wa zamani wa matibabu / vipodozi utakuwa kizuizi?

Kliniki itatoa uamuzi kulingana na utaratibu wako na hali yako.

Nini kingine kinachohitajika kutoka kwangu?

Kama mtoaji wa manii hauna haki ya mzazi au jukumu la watoto waliochukuliwa kwa njia hii. Unapaswa kufahamisha kliniki ikiwa baadaye utakuza ugonjwa na mwishowe, hakikisha kwamba maelezo ya kibinafsi yaliyohifadhiwa juu yako yanasasishwa upya.

Je! Ukweli kwamba mimi ni mashoga inamaanisha siwezi kuwa mtoaji wa manii?

Mchango wa manii hauathiriwa na mwelekeo wako wa kimapenzi.

Ni nini kinachotokea ikiwa nimekataliwa kama wafadhili?

Ikiwa kliniki itakuamua kama wafadhili wa manii haifai watakupa ushauri na habari zote muhimu. Unapaswa kujadili sababu ya kukataliwa na daktari wako ambaye anaweza kusaidia kwa matibabu yoyote muhimu. Ushauri nasaha unapatikana pia bure kukusaidia kufikia masharti. Hakikisha una mtu wa karibu ambaye unaweza kusema naye ambaye anaweza kukupa msaada wa kihemko.

Ongeza maoni

Jarida

JAMII YA TTC

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.