Babble ya IVF

Mara nyingi mimi hujikuta nikihisi "kuchomwa". Na Jodie Nicholson, Mwandishi wa I (v) F PEKEE!

Katika kipindi chote cha kujaribu kupata mimba, mara nyingi nimejikuta nikihisi "mshtuko"

Kwa wale ambao hawajui neno, linaweza kumaanisha vitu vingi; umekasirika, umekasirika, umefadhaika, unapata drift… kama unataka kumchoma mtu, ngumu, mara kadhaa.

Kwangu, ilikuwa kawaida Mume wangu!

Steve alikuwa wa kushangaza kabisa, kila wakati alijua nini cha kusema, jinsi ya kunituliza, na kushughulika na kila kitu kikamilifu, zaidi ya sababu ya kutaka kupachika kichwa chake kizuri kabisa. Ilinikasirisha sana hivi kwamba sikuweza kuvumilia vile vile alifanya. Ukweli ulikuwa, ikiwa angepiga kofi, kama nilivyofanya, hiyo isingesaidia pia, asingeweza kushinda, yule mtu masikini.

Hasira yangu haikuishia hapo, oh hapana

Maoni mengi ya wajinga (yaliyojificha kama mazuri) pia yalinifanya nitake kutupa ngumi.

Utafika hapo

Jaribu kuwa mzuri

Ni njia ya kufikia mwisho

Yote yatastahili

Wakati wako utafika

Usiogope

Acha kusisitiza

Labda haikusudiwa kuwa

Ya kupendeza, yote…. Katika kuhimiza hasira yangu ya kipepo.

Kile ambacho sikuwa nimetambua ni kwamba, ulimwengu huu (TTC) ulikuwa mpya kwa kila mtu karibu nami pia, wengine hawakujua jinsi ya kushughulikia hii tena kuliko mimi, watu mara nyingi hawakujua nini cha kusema .. bila shaka, ulikuwa kamili Steve (udhuru kejeli).

Nilikuwa na wivu sana kwa uzuri wake, namaanisha, jinsi ujinga wa damu ...

Alijaribu sana kuzuia "usumbufu" wangu, mara nyingi bila mafanikio. Linapokuja suala la kuchomwa wenyewe (jabs za kutisha) nilikuwa tayari kwa talaka. Tulikuwa tumekubaliana kwamba Steve atafanya upangaji wa kila siku, sikuweza kujileta kuwafanya.

Yote yalikuwa yanaenda vizuri hadi Steve alipolazimika kuchukua kichwa (ala) kwenye sindano za kuchanganya (ambazo zilikuwa kubwa zaidi kuliko sindano za utawala). Hatua tatu za mchakato wa kuchanganya na alijichoma kisu !!!

Kweli hiyo ilikuwa ni - NILIIPOTEA !!!

Nilihisi kujiamini sana kwake, wakati nilifikiri alijua anachofanya. Sasa nilitaka kumnyonga tu. Nadhani ukosefu wa udhibiti ulinitisha na kuonyesha udhaifu ambao hakuna hata mmoja wetu alikuwa amewahi kuupata hapo awali. Alinihakikishia alikuwa na kila kitu chini ya udhibiti, lakini kama alivyoelezea jinsi "atakavyoweka sindano ndani na kisha kubadilishana mikono kutumbukia kwenye kioevu" nilitaka kumpiga kichwa!

BADILI MIKONO ????

KWA KUPIGA Sindano Kutoka Mguu WANGU ????

Wazo Kubwa!

Je! Yeye ni wa kweli?

Aliweza kuhisi kuchanganyikiwa kwangu, lakini, niligundua kuwa hasira niliyohisi kwake ilikuwa imeelekezwa vibaya kabisa. Hakuwa akinifanyia hivi, alikuwa akinifanyia hii

Mwisho wa siku nilikuwa na chaguzi mbili: ama ifanye mwenyewe au wacha Steve afanye; ikiwa Steve alikuwa akifanya hivyo basi ilibidi nimwamini kabisa. Ilinibidi kumwamini na kuamini kwamba atakuwa na ujasiri katika kumaliza kazi yake, vinginevyo hii haitafanya kazi.

Ungedhani makosa ya Steve yangeweza kuniletea raha zaidi, kujua hakuwa Steve kamili niliyetaka kumkaba koo. Ukweli ulikuwa, sikutaka mpendwa wangu Steve ahisi hatari. Sote wawili tulikuwa raha kabisa kwa kujua kwamba angalau mmoja wetu alikuwa nayo pamoja. Alikuwa mwamba wangu na kumuona akiyumba, alinisumbua sana.

Kama hivyo tu, ilinigonga ghafla (sio Steve, ingawa nina hakika amejaribiwa)…

Haikuwa STEVE KAMILI niliyoichukia, ilikuwa IMPERFECT ME.

Safari hii ni ngumu sana, inatufanya tuwe na shaka kila mmoja, mara nyingi hutufanya tupendane lakini hatuwezi kuiacha itushinde. Bila kujali matokeo ya matibabu, lazima tushikamane.

Kwa hivyo, haijalishi wanaweza kukuudhi, usimchome mwenzi wako tafadhali, unaweza kuwahitaji siku moja

Bora zaidi, siku moja, unaweza kukumbuka unawapenda (kidogo) x

Insta: JodieNicholson Mwandishi

 

 

 

Ongeza maoni