Babble ya IVF

Subira ya Wiki mbili na Michelle Smith

Kurudi mnamo Julai, tukamgeukia Mollie Graneek, Mshauri wa Uzazi wa Mtaa wa Harley kwa ushauri mzuri wa jinsi ya kuishi kwa kungojea kwa wiki mbili.

Mwezi huu tunasikia kutoka kwa Michelle Smith, ambaye alilazimika kupata bahati njema sana mara kadhaa kwenye njia yake ya kuwa mzazi.  

"Wiki 2 subiri" (au ikiwa unazungumza lugha yetu tunayojaribu kupata ujauzito, unaweza kuiona imeandikwa kama, "TWW") ni kipindi cha kungojea kati ya siku unayopiga ovoti na siku unapoanza kipindi chako… au ikiwa una bahati, unapata mtihani mzuri wa ujauzito!

Hii hufanyika kila mwezi kwa wale wetu wanaojaribu kuongeza mtoto kwa mchanganyiko.

Unapoanza kufanya hesabu, mwezi wa kawaida una wiki 4 kwa hivyo karibu nusu ya kila mwezi uko kwenye mchezo wa kusubiri. Hiyo kimsingi ni nusu ya mwaka, na ikiwa wewe ni kama mimi na umekuwa ukijaribu kuchukua mimba kwa miaka minne… vizuri, hiyo ni mengi ya kusubiri lakini ni nani anayehesabu?

Wanawake wanaojaribu kupata mimba wanahesabu.

Kila mmoja. Moja. Pili. Ya Kila, siku moja.

Wiki hizi mbili huhisi kama milele, na zinaweza kuwa mateso ya akili.

Wanawake wengi huwa na ufahamu wa kila kitu kinachofanywa na mwili wao, au kutofanya. Kama kwamba kusubiri hakukuwa ngumu ya kutosha, Mama Asili anapenda kututesa na dalili ambazo ni za kawaida ikiwa una mjamzito, au hauna mjamzito, na utaanza kipindi chako cha kutisha.

Ikiwa unaweza kuwa katika akili ya mwanamke wakati wa TWW itasikika kitu kama hiki:

Je! Tumbo hilo nilihisi kupandikiza tu? Au je! Ugonjwa huo ulikuwa ishara ya kipindi changu kuanza? Je! Matiti yangu yana uchungu kwa sababu nina mjamzito au kwa sababu kipindi changu kinakaribia kuanza? Ningependa glasi ya divai hivi sasa, lakini vipi ikiwa nina mjamzito! Sushi inaonekana nzuri sana lakini labda niepuke? Kwa nini nina hamu? Je! Ni kwa sababu nina mjamzito, au ni wale munchies wa kipindi wanaingia? Tumbo langu linaonekana kuvimba kidogo, hiyo ni ishara ya ujauzito, yay! Subiri… hiyo pia ni ishara kwamba kipindi changu kitaanza. Ni siku ngapi zaidi hadi niweze kufanya mtihani wa ujauzito? 11? Jamani ... hii ndio subira ndefu zaidi kuwahi kusubiri. Je! Sisi tulicheza ngoma (aka kufanya ngono) wakati mzuri? Natumahi tulipata yai kwa wakati. Natamani ningalala tu kwa wiki 2 kisha niamke na jibu, Jibu ambalo tumekuwa tukingojea kusikia. Je! Ikiwa huu ni mwezi ??? Sijui ikiwa ninaweza kuchukua mwezi mwingine wa hii. Labda niache tu kufikiria juu yake? Ndio. Sitazingatia tena…. Subiri, ni kichefuchefu ninachohisi kuumwa au nina ujauzito. Kweli, kuna kutofikiria juu yake tena.

Hizi ndizo njia kadhaa za kukabiliana na TWW:

Kwa mwanzo, usikimbilie kwenye mtandao kila wakati unahisi kitu, au wakati hauhisi kitu. Dr Google hatakupa jibu unalohitaji kila wakati, wala majibu unayotaka kwa sababu jibu halisi unalotaka ni kujua ikiwa una mjamzito au la. Heck, wakati wowote nilipomgeukia Dk Google, kawaida huwa na wasiwasi na wasiwasi kuliko hapo awali kabla ya kuruka kwenye wavu.

Wanawake wengine huamua kuchukua vipimo vya ujauzito njiani

Kwa wengine hii inawaletea amani, na kwa wengine inawafanya kuwa na wasiwasi zaidi. Macho yetu hucheza hila kwetu. Tunaanza kuona mistari 2 nyekundu na kisha tunatilia shaka ikiwa kweli tumeona mistari 2 ya pink. Ifuatayo, tunachukua vipimo vingine 7 na kuuliza marafiki kadhaa na wenzi wetu kutuambia wanayoona.

Changamoto nyingine ya kujaribu mapema ni "hapana" inaweza kuwa mbaya, na ndio bado sio salama na nguvu bado. Ni ngumu kupata amani na jibu la kutamani kama hilo.

Anza kushughulikia orodha hiyo ya KUFANYA!

Unajua mambo hayo ambayo umekuwa ukichelewa kufanya? Wafanye, sasa. Kuwa na shughuli nyingi sio tu kuzuia akili yako isubiri (kidogo) lakini pia inajisikia vizuri kuwa na tija. Niligundua kuwa pia ilifanya wakati uende kwa kidogo kidogo haraka sana pia. Kwa kweli unaweza kuingiza usumbufu wowote hapa ikiwa unaona inasaidia, nenda kwa hiyo.

Binge angalia maonyesho yako unayopenda! 

Ninapendekeza comedies. Kicheko ni dawa nzuri na tunapojiingiza kwenye onyesho ambalo linachukua maumivu ya kungojea, akili zetu zinapata likizo ya mini!

Ungana na watu wanaopata

Ninapendekeza sana kuwa na mduara wa marafiki ambao unaweza kwenda kwa msaada na chanya. Inasaidia ikiwa marafiki hawa wanahusiana kabisa na kile unachopitia kwa sababu wanaelewa zaidi ya mtu mwingine yeyote. Ikiwa huna marafiki wowote ambao wanaweza kuelezea, kuna vikundi vingi vya msaada mkondoni na kwa kibinafsi unaweza kupata. Muhimu hapa ni kujizunguka na watu wazuri. Nina furaha kuungana na mtu yeyote anayejaribu kupata mimba! Daima ni nzuri kukuza udada wangu, kwa hivyo tafadhali jisikie huru kujiunga na kituo changu cha Youtube ninaposhiriki jinsi ninavyokabiliana na safari hii kibinafsi. https://www.youtube.com/channel/UCsRShGLLig4r5BDPj2nLpeg/videos

Mafuta mwili wako, na akili yako

Ikiwa una mjamzito au la, kutunza mwili wako sio jambo ambalo utajuta. Chukua wakati huu kwenda juu na zaidi katika kujitunza mwenyewe. Kula afya, fanya mazoezi, na omba / tafakari au andika njia yako kupitia TWW. Ni hisia nzuri kujua kwamba unapata mwili wako na akili yako tayari kwa mtoto, iwe inatokea mwezi huu au la.

Kuwa mtoto tena

Kumbuka wakati ulikuwa kwenye likizo ya majira ya joto na ulikuwa na muda mwingi wa kuua? Ulifanya nini basi? Ikiwa ulipenda kuogelea na kucheza michezo na kufanya mafumbo na kupaka rangi…. fanya hivyo ukiwa mtu mzima. Furaha kidogo haikuumiza mtu yeyote!

Muhimu zaidi- kuwa na fadhili mwenyewe unapopanda roller coaster ya mhemko ambayo TWW inakupitia

Kutakuwa na heka heka, kutakuwa na shida… na mwishowe kwa wanawake wengi (labda mwezi huu na labda sio), kutakuwa na mistari 2 ya waridi ambayo ilistahili kusubiri.

Ongeza maoni