Babble ya IVF

Theresa May anakubali 'hali ya kupoteza' kwa kutokuwa na watoto

Waziri Mkuu Theresa May amekiri kutokuwa na uwezo wa kupata watoto imekuwa 'wakati wa kusikitisha' kwake na kwa mumewe, Filipo

Bi Mei alikiri maumivu yake ya moyo kuwa bila watoto bila hiari wakati wa mahojiano ya uchaguzi kwenye LBC mapema mwezi huu.

Alisema: "Imekuwa ya kusikitisha sana. Haikuwa rahisi kwa sisi. "

Aliongeza: "Kwa kweli sio sisi wenzi tu ambao tulijikuta katika hali hiyo na wakati unapofanya hivyo nadhani unaendelea tu na maisha."

Bi May, 57, ameolewa na mumewe Filipo kwa miaka 32 na akasema alikuwa msaada mkubwa katika miaka hiyo.

Wakati alikuwa Katibu wa Nyumbani, alizungumza juu ya kutokuwa na watoto katika mahojiano katika Daily Telegraph Mnamo mwaka wa 2012, wakati alisema kwamba haiwezekani kuhisi 'hisia za kupoteza mara kwa mara'.

Alisema: "Unaangalia familia wakati wote na unaona kuna kitu ambacho huna.

"Haijafanyika tu, namaanisha, hii sio kitu ambacho kwa kawaida ninaingia, lakini mambo yalitokea kama walivyofanya."

Je! Unaweza kufahamu hali ya Theresa na mumewe? Je! Wewe ni mtoto bila hiari? Mhariri wa maudhui ya barua pepe, Claire@ivfbabble.com

Ongeza maoni