Babble ya IVF

Tiffany Haddish akichukua masomo ya uzazi kuchukua

Mchekeshaji wa Merika Tiffany Haddish amefunua kuwa ana masomo ya uzazi kuwa mtoto

Mtoto huyo wa miaka 41 aliiambia Daily Pop ya E! Kwamba anatafuta kuchukua mtoto mwenye umri wa miaka mitano au zaidi.

Alisema: "Ninachukua masomo ya wazazi sasa kuchukua. Ninaangalia, unajua, tano na zaidi - kama saba. Ninataka wajue jinsi ya kutumia choo peke yao na kuzungumza. Ninataka wajue kuwa niliweka kazi na niliwataka. ”

Alisema watu mashuhuri wengi walikuwa wamepitia njia ya kuzaa lakini haikuwa kitu ambacho alihisi kitafaa mtindo wake wa maisha.

Alisema: "Sitaki kulipa mtu yeyote kubeba mtoto wangu. Halafu ningelazimika kupitia mchakato wa kujidunga sindano na vitu vyote. ”

Mshindi wa Tuzo ya Grammy alifunua kwamba alikuwa ametoa mayai katika miaka yake ya mapema ya 20.

"Wakati nilikuwa na miaka 21 nilikuwa ngumu sana na nikatoa kundi la mayai. Nani anajua ninaweza kuwa na watoto katika mitaa hii. ”

Katika mahojiano na Carmelo Anthony, alizungumzia juu ya hofu yake ya kuzaa kwa sababu ya ubaguzi wa rangi huko Amerika.

Tiffany, ambaye anatoka kimapenzi na rapa wa Amerika, Common, alisema: "Nina umri mkubwa sasa na ninaulizwa kila wakati nitapata watoto. Siku zote mimi hutoa visingizio na nikisema sina pesa ya kutosha kufanya yote hayo.

“Lakini kweli ni kwamba ningechukia kuzaa mtu ambaye anafanana na mimi. Kujua kuwa watawindwa au kuuawa. Kama, kwa nini ningeweka mtu kupitia hiyo?

Je! Unafikiria kupitishwa huko Merika au Uingereza? Tunapenda kusikia hadithi yako, tuma barua pepe kwa siri@ivfbabble.com.

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni