Babble ya IVF

Ukimya wa chumba cha kusubiri

Baada ya kupitia mapambano ya uzazi kwa karibu miaka 4 sasa, nimetumia masaa mengi kwenye chumba cha kusubiri cha vituo vya kuzaa

Chumba cha kusubiri kinajazwa na wanawake na wanaume wengine ambao wote wapo kwa sababu hiyo hiyo, sisi sote tunataka mtoto. Sisi sote tunataka "kurekebisha" miili yetu au kupata daraja la karibu kwa mtoto. Sisi sote tuna usemi sawa kwenye nyuso zetu, mapambano sawa, tamaa sawa. Kwa kuzingatia sisi sote tuna mateso sawa, tungedhani kwamba kuingia kwenye chumba cha kusubiri kilichojaa watu kama wewe, utahisi kama mkutano wa kuunga mkono. Walakini hakuna mgonjwa anayeangaliana, au kusema neno. Sikuweza kusaidia lakini kugundua kitu ambacho nahisi ni muhimu…

Ukimya ni mkubwa sana!

Hakuna mgonjwa yeyote anayesema neno kwa kila mmoja. Badala yake kila mtu anaangalia miguuni pake, au simu zake zinasubiri jina lake liitwe. Kusubiri kusikia ikiwa wamechukua hatua karibu na malengo yao ya mtoto, au ikiwa wako mbali zaidi. Kwa nini chumba hiki hakijajaa watu ambao wote wanapeana ushauri? Au sikio kukuruhusu utoke? Kuulizana kuhusu safari yao? Kwa nini sisi sio wanawake tunapeana kukumbatiana, tukitoa neno laini, mawazo mazuri?

Sikuweza kusaidia lakini tambua kitu ninahisi ni muhimu. Tuko katika chumba kilichojaa wanawake ambao wanataka kuwa mama, na bado hatujazaliana katika wakati hatari. Hii huhisi inapingana sana!

Ninaelewa sisi sote tumevikwa sana na hali yetu wenyewe kwamba tumekwama hapo. Ninaelewa kuwa tunaogopa kupata kibinafsi sana, sema sana au kidogo sana. Ninapata hiyo, lakini haipaswi kutunyamazisha kabisa.

Kwa hivyo wakati wa mwisho kwenda kwenye miadi yangu ya daktari wa uzazi, niliamua kuwa nitavunja ukimya wa chumba cha kusubiri

Nitakuwa mabadiliko ninayotaka kuona kwenye chumba cha kungojea. Kila mtu ambaye ananijua, anajua kuwa "ukimya" sio fadhila yangu kwa njia yoyote.

Ninaingia nyumbani kwangu mbali na nyumbani siku hizi (Kituo cha Maisha IVF huko Irvine, CA) na ninaingia. Kisha mimi huchunguza vyumba vya kusubiri. Kuna 2. Chumba kimoja kimejazwa na kiti cha kukaa, kwa hivyo naingia kwenye chumba cha pili cha kusubiri. Ninakaa kisha moyo wangu unaanza kupiga haraka. Nitazungumza na nani? Niseme nini? Wakati huo tu, mwanamke aliye na nywele ndefu wakati Rapunzel anaingia chumbani. Anakaa karibu nami kiasi kwamba ninatambua yeye ndiye "yule" Ninatazama nyuma ya kichwa chake kwa dakika chache kisha ninafanya tu.

"Samahani.."

"Ndio" anasema.

"Una nywele nzuri zaidi!" Nimwambia.

"Ah, mpenzi wangu! Asante sana! ”Anajibu.

Hiyo ilikuwa rahisi. Sikuwa na budi kumuuliza ashirikiane nami siri zake za ndani kabisa.

Mimi tu sifa yake ya kweli. Ukimya ndani ya chumba hicho ulivunjika, na kulikuwa na tabasamu na gigi wakati tunaendelea kuzungumza.

Baadaye, mwanamke alitembea kwenye chumba cha kungoja akiangalia picha za ultrasound. Alikuwa akiugua macho lakini pia alionekana bado anataka kuwa nyeti kwetu sote (tulimfikiria sana).

Nilisogea karibu naye na nikasema kwa sauti ya kunong'oneza, "Ninaona una picha za picha ya jua na tabasamu usoni mwako. Nataka tu kukupongeza! "

Alionekana kushangaa, hakuna mtu anayefanya hii. Kumbuka? Chumba cha kusubiri kimya? Watu hawatembezi kiti ili kusema neno fadhili kwa mgeni kamili….

Akajibu, "Ah wangu wangu! Asante sana! Nimefurahiya sana! Kwa kweli mimi ni surrogate na ninawachukua wanandoa wazuri nchini China! "

Wow! Hiyo kwa kweli ilizua mazungumzo yote na ilikuwa ya ajabu tu.

Sikuhisi wivu, lakini badala yake nilihisi kufurahi kwa wanandoa nchini China ambao watapata habari hizi za kushangaza hivi karibuni!

Chumba cha kusubiri hakikuwa kimya wakati mimi nilikuwa ndani. Ilikuwa raha kidogo, huku bado nikiwa macho na utofauti wa mhemko ndani ya chumba hicho.

Kabla sijaondoka siku hiyo kulikuwa na mwanamke analia. Alikuwa amepata habari mbaya wazi. Mumewe alikuwa akimfariji na alionekana kufadhaika. Nilitaka kumkumbatia. Nilitaka kumwambia samahani kwa kile alichokuwa na uchungu nacho. Nilitaka kumzaa mama, lakini wakati huo muuguzi aliniita jina langu na nilitoka kwenye chumba cha kusubiri ili nichukue damu yangu.

Ninashiriki hii nanyi nyote kwa sababu najua mnahusiana na ukimya mkali na unyeti mkubwa wa chumba cha kusubiri kwenye vituo vya kuzaa na kliniki

Ninakutia changamoto kuwa jua kidogo katika siku zao.

Mama wale, ambao kama wewe, wanataka vibaya kuwa mama wenyewe.

Utafurahi kuwa ulifanya.

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.

ANGALIA UZAA WAKO

Instagram

Hitilafu wakati wa kuidhinisha tokeni ya ufikiaji: Kikao kimebatilishwa kwa sababu mtumiaji amebadilisha nywila au Facebook imebadilisha kikao kwa sababu za usalama.