Babble ya IVF

Ungana nasi kufanya kampeni ili kupata msaada zaidi mahali pa kazi

Ugumba kweli haujali una kazi gani..?

Waamuzi, wakunga, wachambuzi, wafanyikazi wa maduka makubwa, polisi, na wazima moto kwa kutaja wachache tu - hata madaktari wa uzazi kote ulimwenguni watafanya kazi kwa bidii kuokoa maisha, kuzaa watoto na kufanya ulimwengu ugeuke, huku wakipambana sana na utambuzi wao wa kutoweza kuzaa. "nyuma ya pazia". 

Ugumba pia haujali kwamba ulisoma kwa bidii, au kwamba unaishi maisha yenye afya. Haijalishi kuwa una nyumba thabiti na kwamba ungekuwa mzazi wa ajabu zaidi. Haijalishi hata kidogo.

Inatokea tu…..na inatukia kwa mamilioni yetu - 1 kati ya watu 6, ulimwenguni kote

Lakini ulimwengu unapaswa kuendelea kugeuka, kwa hiyo wanaume na wanawake hao wainuke, watoke nje, waende kazini na waendelee kufanya wanachofanya. Wanazuia machozi na kutoa kazini.

Kampeni mpya ya IVF babble, yenye mada tu "Mimi ni", itaangazia ukweli huu. 

Kabla hatujaingia zaidi kwenye kampeni, hebu tuwe wazi....

Kwa wale ambao mmebahatika kutopata ugumba, hebu tuelezeni. Kwanza kabisa, ugumba unamaanisha kutokuwa na uwezo wa kushika mimba kwa asili. Kukiwa na "kosa" hili katika mfumo wa uzazi wa binadamu, huja uzito mkubwa wa dhiki ya kihisia na kiakili ambayo inazidi kuwa nzito na nzito kila mwaka bila kupata mimba - dhiki na wasiwasi ambao bado hadi leo umefichwa nyuma ya mamilioni ya "tabasamu za uwongo." ”. 

Kwa nini ufiche maumivu ya kihisia?

Kweli, utasa hauonekani kuwa kitu "mbaya sana" na wale ambao hawajaathiriwa nayo. Baada ya yote, si kansa, au shida ya akili, au Parkinsons, au magonjwa yoyote ya kutisha ambayo hushambulia mwili. 

Ugumba hautakuua sivyo?

Ikiwa ungeuliza swali hili kwa mwanamume au mwanamke ambaye amekuwa akijaribu kupata mimba kwa miaka mingi, ambaye ametumia maelfu ya paundi za matibabu ya uzazi, ambaye anajaribu kuacha uhusiano wao kutoka kuanguka, ambao hawawezi kuona kwamba watawahi. kuwa wazazi, ambao wamechoka kabisa na shinikizo la kujaribu kukabiliana na shinikizo la maisha yao ya kibinafsi, wakati wa kwenda kazini na kuweka uso wa ujasiri na kufanya kazi yao, unaweza kupata jibu tofauti. 

Ndiyo maana tunatafuta mabadiliko 

Tunataka kuangazia jinsi ugumba ulivyo kawaida. Tunataka kuwaonyesha watu kuwa inapatikana kila mahali, bila kujali wewe ni nani au unafanya nini. Tunataka kampeni hii ijenge nguvu kwa wale wanaohangaika. Tunataka waone kwamba hawako peke yao. Tunataka kusherehekea nguvu zao na kuwapa zana, kwa msaada wa waajiri wao kazini, ili wawe na nguvu zaidi.

Tunatumai kwamba kwa kukusanya sauti za kutosha, tunaweza kufikia wale ambao wanaweza hata hawajui kwamba wanahitaji usaidizi.

Kwa hivyo tunaita nini?

Tunatoa wito kwa wanaume na wanawake kote ulimwenguni ambao maisha yao yameguswa na utasa, iwe wanajaribu kupata mimba sasa au wamekuwa mzazi kufuatia matibabu ya uzazi. 

Tunataka kujua ni kazi gani wamezipata walipokuwa wakijaribu kutunga mimba na tunataka kujua wanajisikiaje kujihusu. Tunawataka watumie kauli “MIMI NIKO”. 

Tunaomba watu watutumie picha zao wenyewe, kurekodi klipu fupi au watutumie maandishi yako ili kushirikiwa bila kujulikana kwa fumbo@ivfbabble.com au DM Instagram.com/ivfbabble ambayo ni pamoja na yafuatayo:

  • Jina la kwanza
  • Jina la kazi
  • Sababu ya utasa
  • Tiba ya uzazi ilikuwa

Pia tutawaomba watu wajaze dodoso hili fupi ili kutusaidia kuelewa ni msaada gani wanaona unahitajika mahali pa kazi kwa TTC hizo. 

Kwa kampeni ya thjs, tunataka kutoa sauti kwa ukimya wa uzazi kazini. Tunatumahi kuwa itachukua usikivu wa waajiri - ikiangazia athari za matibabu ya utasa na uzazi kwa wafanyikazi na hitaji la kutoa usaidizi sahihi kupitia sera zenye ufahamu.

Ikiwa ungependa kututumia video, tafadhali tuma barua pepe katie@ivfbabble.com.

Kampeni ya 'Mimi ndiye'

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

ANGALIA UZAA WAKO