Babble ya IVF

Mwimbaji wa Amerika Lance Bass kuwakaribisha mapacha wa IVF mnamo 2021

Mwimbaji wa zamani wa NSync Lance Bass ametangaza kuwa atawakaribisha mapacha na mumewe mnamo 2021

Mtu Mashuhuri wa Amerika alifunua habari hiyo na mumewe Michael Turchin katika mahojiano na Jarida la Watu.

Njia ya wanandoa ya kuwa mzazi imekuwa ndefu na ngumu tangu wakati huo walitangaza walikuwa wanaangalia surrogacy, huku wawili hao wakiteseka mizunguko kadhaa ya IVF iliyoshindwa na kuharibika kwa mimba njiani.

Lance, 42, alisema anashukuru kwamba aliweza zungumza juu ya safari yao na jinsi walivyohisi bahati.

Alisema: "Ni nzuri kwamba tunaweza kuzungumza juu ya hii kwa sababu wakati mwingi naamini kwamba wenzi hujisikia peke yao katika hali hiyo.

"Lakini kufurahi kujua kwamba watu wengine wanapitia hali hiyo hiyo inafariji sana."

Michael alifunua walipitia tisa tofauti wafadhili wai

Alisema: "Hiyo ni nadra sana. Wengine hawangeweza kuzaa mayai ya kutosha; zingine hazikuwa mechi nzuri za maumbile. Ikiwa utakuwa mechi, hautaki hata kuhatarisha. ”

Wanandoa hao walifunua watoto wao mapacha waliopewa mimba mwaka jana ambayo ilikuwa mbaya kwa wote wanaohusika.

Ikabidi waanze tena na wafadhili wa yai mpya wakati wa janga hilo, jambo ambalo waliona kuwa gumu.

Alipoulizwa ilikuwaje kujua kuwa walikuwa na ujauzito tena na mapacha, Lance ilisema ilikuwa wakati wa wasiwasi.

Alisema: "Kwa sababu ya yale ambayo tumepitia katika kipindi cha miaka minne iliyopita, tulikuwa na msisimko lakini tulikuwa waangalifu sana.

"Na inavutia kwa sababu unapogundua kuwa una mjamzito, unataka kusherehekea na familia yako. Unaanza kupanga maisha yao ya baadaye kichwani mwako, lakini tuliogopa sana kwa sababu hatukutaka kupitia uchungu wa kuwapoteza tena. ”

Wanandoa hao, ambao waliolewa mnamo 2014, walifunua pia kwamba walitumia manii kutoka kwa kila mmoja kurutubisha kijusi chao, na kuhamisha moja ya kila mmoja.

Mapacha, mvulana, na msichana wanastahili mapema Novemba na wenzi hao hawawezi kusubiri.

Je! Wewe ni mwenzi wa mashoga unaotarajia kupata watoto kupitia surrogacy? Tunapenda kusikia hadithi yako, tutumie barua pepe kwa fumbo@ivfbabble.com.

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni