Babble ya IVF

Vidokezo vyako vya Juu: Jinsi ya kuishi sindano!

Hakuna ushauri bora kuliko ushauri kutoka kwa mtu ambaye amekuwepo.

Kwa hivyo tuligeukia mwanamke mzuri ambaye tumepata kwenye Instagram ambaye yuko kwenye raundi yake ya tatu ya IVF, @Love, Hope & IVF Science, na tukamwuliza azungumze nasi kupitia vidokezo vyake juu ya jinsi ya kuishi sindano!

Bahati ya Tatu Bahati

Mzunguko mmoja kamili wa ICSI na Utamaduni wa Blastocyst, mayai 15 hukusanywa, mayai 13 kupandikizwa, kijusi 5 kuhifadhiwa, kiinitete kimoja safi, mzunguko mmoja uliohifadhiwa, Mwendo mmoja wa Endometriamu, viini viwili vilivyohifadhiwa… .na jabs nyingi ndani ya tumbo langu Siku 12 za Krismasi).

Hii ni safari yangu ya IVF / ICSI hadi sasa

Mimi ni Mwalimu wa Shule ya Msingi wa miaka 25, ambayo sio kazi inayokwenda vizuri na kusaidia matibabu ya IVF, lakini hiyo ni nakala tofauti kabisa!

Nina mchumba anayeunga mkono sana, kweli "amepata" IVF na amesaidia na kunusurika nami kupitia mizunguko miwili ya IVF na BFN's ... dhahiri mlinzi.

Faida moja ya hii kuwa raundi yangu ya tatu ni kwamba nimejifunza jinsi ya kushinda athari za wale wanaotisha Down Regs na Stimms (kwa msaada fulani wa rafiki wa familia ambaye ni muuguzi wa uzazi - malaika wangu mlezi wa IVF!)

Chini ni vidokezo vyangu ambavyo nimejifunza njiani. Hapana mimi sio mwanasayansi au mtaalamu wa matibabu, hata hivyo ikiwa safari yangu inaweza kumsaidia mtu yeyote basi ninaiangalia kama fedha inayoishi katika dhoruba kubwa ya sindano, viwango vya juu, chini na uchunguzi mwingi!

Vidokezo vya kanuni za chini

0.5mg ya Buserelin kati ya 6-8:XNUMX kila siku. Down Regs ni kidogo. Sindano kidogo kama hiyo bado inaweza kuwa na nguvu sana.

Kuumwa na kichwa

Buserelin inajulikana kwa maumivu ya kichwa. Hawakomi na ndio wameniacha nimefungwa kitandani, nimelala kwenye chumba chenye giza nikijiuliza ikiwa inawezekana kichwa changu kilipuka. Lakini…. Kisha nikagundua kuwa unapaswa kunywa lita 3 za maji au boga kila siku na kwa hivyo nilifanya na maumivu ya kichwa yakaenda! Kwa hivyo kunywa!

Jasho la Moto

Nina miaka 25 na kimsingi ninawekwa kupitia WTF, lakini jasho la bahati nasibu lilinipata.

Ninaweza kuwa katikati ya somo la hesabu na ghafla nikiwa nyekundu na kuanza kutokwa jasho, ni ngumu kuiga. Kunywa husaidia sana lakini wakati wa Down Regs, mimi pia huvaa matabaka mengi. Kwa njia hii naweza tu kujivua na kuweka safu wakati wa 'nyakati' hizi ambazo mimi ni mchanga sana kuwa nazo.

Kulia

Hii inapaswa kuwa kwenye chupa. Kilio ndio athari yangu kubwa! Nadhani upande wa kisaikolojia wa IVF ndio mgumu zaidi kwangu na chini unanifanya nihisi kihemko.

Kwangu mimi sipigani, ni sawa kulia kidogo, lakini basi ninahitaji tu kujikumbusha kuwa ni Wanajeshi wa Chini. Hakuna kingine. Mimi ni mweusi sana na mweupe na ninajiambia tu… hii ndio unayohitaji kufanya kwa lengo lako la mwisho ili uwe na kilio kidogo na uendelee na siku yako!

Stimms & bloating "Ah wewe sio mjamzito sio?"

Hii ndio teke kubwa katika meno kwangu. Unavunja, unavunja zaidi na zaidi. Wakati wa Stimms ningeweza kupita kweli kama mjamzito. Jinsi ya kikatili. Hii inazidi kuwa mbaya zaidi ukiwa na siku za kazini, kwenda kula vyakula kadhaa, anza kusema hapana kwa jogoo unayempenda, mtazamo wa ajabu kwenye tumbo lako na kisha upate… ”Oh wewe si mjamzito je?”. Ambayo kawaida hujibu hapana mimi sio. Ili kufuatwa na "Je! Una uhakika?" Kwa wakati huu kila kitu ndani yangu kawaida hupiga kelele ndiyo nina umwagaji damu hakika, tumbo langu la mto wa siri linathibitisha hii.

Walakini unajisikia sana kuwa watu hawajali (ambayo watu wengi ni) hawastahili ghadhabu ya Down Regs au hasira ya Stimms! Hawajui hadithi kamili. Ndio inaumiza, inaniua kidogo ndani kwani ninatamani kusema ndio nina mjamzito, lakini siku moja nitakuwa na wakati huo. Ndio utahisi nyeti, bado uko kwenye rollercoaster yako ya IVF, lakini nimejiwekea nadhiri raundi hii. Badilisha vitu ninavyoweza kudhibiti.

  1. WARDROBE yangu. Jiweke vizuri na pata kitu cha kupumzika. Sitavaa jumper ninayopenda kwani ndio ninaonekana mjamzito. Hiyo inasimamisha macho ya tumbo na ninahisi kutokuwa na ufahamu.
  2. Lishe yangu. Jambo lingine muhimu ni kuhakikisha unakula lishe bora. Hii haimaanishi lazima uanze kutoa parachichi katika kila kitu na ukate vyakula vyako vyote unavyovipenda kwani mabadiliko makubwa hayatakusaidia sasa hivi lakini ikiwa utakula chakula cha taka / kizito na unahisi umeburudika haiendi kukusaidia au kujithamini kwako. Muuguzi wangu wa uzazi / Malaika Mlezi alinishauri kula chakula kidogo kidogo na mara nyingi. Hii husaidia kupunguza mmeng'enyo pamoja na uvimbe na kuweka usumbufu wowote baada ya nyakati za kula hadi kiwango cha chini. Inastahili kujaribu!
  3. Fanya vitu kunifurahisha. Ikiwa ni usiku mmoja, jioni ya sinema au hata chakula cha mchana tu na rafiki ambayo ninaweza kuondoa shit yote ninayopitia na kujadili uchunguzi wa mwisho… fanya! Huu ni mzunguko wako na hakuna mtu atakayejitenga mbali na wewe na mpenzi wako.
  4. Usikae. Sisi sote tunapitia awamu ya 'kwanini sisi' lakini kwanini kujitesa. Niliona haya mengi kwenye mkesha wa Mwaka Mpya haswa kwenye Instagram. Ninapenda kisingizio cha kuvaa na kunywa strawberry daiquiris lakini mwaka huu ukweli ni kwamba Down Reg alikuwa amenigeuza kituko cha usiku na nilikuwa nimevimba kiasi cha kutoroka na nguo za uzazi lakini hiyo ilikuwa sawa. Ndivyo ilivyo. Hawa wa Miaka Mpya, Siku za kuzaliwa, Matangazo ya Mimba yatadhuru lakini hawana haja ya kuwa wakati wa kukaa kwenye BFN's, matokeo mabaya ya IVF na ukiukaji mwingi tunayopitia. Je! Ni sawa kwetu kuleta mhemko huu kila wakati? Maana yangu ni kwamba, hekaheka za IVF zinaweza kukushtukia wakati wowote kwa hivyo usitumie hafla kama wakati wa kujiadhibu mwenyewe na hisia zote hasi ambazo umepata mamia ya nyakati tayari.

Vidokezo hivi vidogo vimepitia mizunguko 2.5 IVF (katikati ya mzunguko wa 3 sasa!) Na nimejifunza kupitia marafiki na uzoefu. Wape, washiriki katika jamii ya IVF ambayo inasaidia sana na jaribu tu! Ikiwa tunaweza kufanya mzunguko wetu wa IVF kuwa rahisi na kuwasaidia wengine na uzoefu wetu, inafaa kujaribu!

IVF ni kidogo lakini kuna maelfu ya hadithi za mafanikio na siku moja itakuwa yetu!

@ upendo.hope.ivf.sayansi xxxxx

 

Ikiwa una vidokezo vyovyote vinavyohusiana na matibabu yako ya uzazi ambayo unadhani wengine watafaidika nayo, tungependa kuyasikia! Tupa sisi info info@ivfbabble.com

Ongeza maoni