Babble ya IVF

Wakati mzuri tu wale ambao hawawezi kushika mimba kawaida watashuhudia

Ninawaandikia nikiwa nimesikiliza Maswali na Majibu yako na Dk Izquierdo kutoka IVF Uhispania siku iliyopita. Uliuliza Dk Izquierdo ikiwa kuna kitu chochote mwanamke anaweza kufanya siku ya kuhamisha kuongeza nafasi zake za kufanikiwa. Alijibu kuwa jambo muhimu zaidi ambalo mwanamke anaweza kufanya siku ya uhamisho, ni kuwa sasa. Kwa hivyo ndivyo nilivyofanya

Niliacha kufikiria juu ya kesho na nikazingatia sasa, na kama nilivyofanya, nilishuhudia muonekano mzuri zaidi ambao nitawahi kuona maishani mwangu.

Mimi niko kwenye rollercoaster ya IVF, kwa hivyo kabla sijakuambia juu ya wakati huo mzuri, nataka kusisitiza hilo ninapoandika, hisia ya utulivu na kuwa katika sasa inaanza kufifia ninapoingia kwenye wiki mbili za kutisha kusubiri kujua ikiwa kiinitete changu cha thamani kimeshika. Kwa kweli, sikuweza kuwa mbali zaidi kutoka kuwa "sasa". Ninaendelea kuzunguka kati ya mawazo mazuri na mazuri ya kuwa mjamzito, hadi mawazo ya kutisha, ya kuumiza moyo ya kuwa mama kamwe. 

Safari yangu hadi wakati huu imekuwa ngumu, ngumu, ya kihemko na ya gharama kubwa, lakini niko hapa, na nilifanya kazi kwa bidii, na hakukuwa na kitu kingine chochote ambacho ningeweza kufanya siku ya uhamisho isipokuwa kuwa sasa.

Kwa hivyo, nilifikiri nitashiriki nawe, wakati niliposhikilia hofu yangu - wakati pekee katika safari yangu ya kuzaa ambayo nilisimama, na kuishi kwa wakati huo

Siku ilikuwa kamili. Wakati kengele ikilia asubuhi, nikamgeukia mume wangu na kusema "hii ndio siku ambayo tutapata mimba !!". 

Nilikuwa tayari nimepakia begi langu na kuweka nguo zangu, ambazo kwa kweli zilitia ndani soksi zangu za bahati, na suruali yangu ya ndani ya raha. Baada ya chai ya moto, mume wangu akasema "sawa, wacha tufanye hivi". Tulikuwa tumepewa miadi ya mapema kabisa, asante wema, kwa hivyo tulikuwa hospitalini na 9 asubuhi. Mume wangu aliushikilia mkono wangu kwa nguvu mpaka nesi akaniambia niingie na gauni. Nadhani alikuwa na woga zaidi kuliko mimi.

 Nilivuta pumzi ndefu ndefu na kutabasamu. Nilikuwa tayari kuungana na mtoto wangu mchanga - mtoto wangu mdogo

 Chumba cha kuhamishia kilikuwa tulivu sana. Ilikuwa imewashwa kidogo, na muziki mzuri zaidi wa kitamaduni ulikuwa ukicheza.

Kwa mara ya kwanza kwenye safari yangu, nafasi haikuhisi matibabu - ilikuwa ya kichawi

Nilijilaza kitandani wakati timu ya matibabu iliandaa kila kitu. Nilijua daktari wa kiinitete alikuwa karibu kupitisha kiinitete changu kwa daktari na kwa kweli ningeweza kulia machozi. Matarajio yalikuwa makubwa. Kisha daktari wangu akasema kwa utulivu, angalia skrini. Nilipoangalia skrini, nilihisi kama nilikuwa nikitazama usiku mzuri wa nyota. Kwa kweli ilikuwa uterasi yangu kwenye mashine ya ultrasound, lakini katika wakati huo, ilikuwa anga iliyojaa nyota.

Kisha ghafla ikawa - nyota yangu nzuri nzuri ya risasi. Kiinitete changu, nikisafiri usiku wenye nyota. Msichana wangu mdogo, au mvulana, yuko njiani. Ilikuwa ni muonekano mzuri sana ambao sijawahi kushuhudia - ilikuwa kuona kwa matumaini, upendo na nguvu.   

Kwa hivyo, ingawa utasa huvuta, huu ni wakati mzuri ambao sisi tu mashujaa wa IVF tutapata kuona

 Siku yako ya uhamisho ilikuwaje? Tungependa kusikia kutoka kwako. Tupa mstari kwenye fumbo@ivfbabble.com

 Angalia video hii ya uhamisho wa kiinitete ambao mgonjwa Claudia alichapisha kwenye Instagram:

 

Pata maelezo zaidi kuhusu siku ya uhamisho:

SEHEMU YA 8 | Uhamishaji wa embusi

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni