Babble ya IVF

Wanandoa walivunjika moyo baada ya pesa za IVF kuibiwa kutoka nyumbani

Wanandoa wanaofanya kazi kama wafanyikazi wa afya katika NHS wamechomwa baada ya akiba ya IVF kuibiwa kutoka kwa nyumba yao.

Jodie Toal na mwenzi wake Jamie walirudi nyumbani na kukuta madirisha ya nyumba yao yakiwa yamevunjwa na pesa zimepotea, pamoja na mali nyingine za bei ghali.

Wawili hao, wanaoishi Blackpool, waliambia tovuti ya habari ya LancashireLive: “Tumehuzunika sana kuhusu hilo. Hatuwezi kulala kwa shida na hatuko kazini.

"Sisi ni wafanyikazi wakuu na tumefanya kazi katika janga hili. Tunapimwa kila wiki kwa Covid na hatujawahi kuwa na siku ya kupumzika wakati wote, na hii imetufanya tukose kazi.

"Sio tu kwamba tunaogopa kuwa katika nyumba yetu wenyewe, lakini pia tunaogopa kuwa nje ya nyumba. Hatujisikii salama.”

Wenzi hao walirudi nyumbani kutoka kazini na kisha wakatumia wakati na familia Siku ya Krismasi kugundua dirisha limevunjwa na mkoba wa Jodie ukiwa umetapakaa kwenye sakafu ya sebule.

Jodie alikimbia hadi kwenye sefu yao ya juu na kupata kuwa imefunguliwa kwa lazima na 'kiasi kikubwa cha akiba' kuibiwa.

Anaugua syndrome ya ovari ya polycystic na amekuwa akiweka akiba kwa miaka mingi hadi wakati muafaka wa kupata watoto.

Mhudumu huyo alisema: “Tangu 2016 nimekuwa nikiweka pesa na ni wazi kwamba pesa zimechukuliwa sasa. Sio tu kwamba sasa na maisha yetu ya zamani yamechukuliwa kutoka kwetu. Wakati wetu ujao pia unaweza kuwa katika hatari kwa sababu hatujui kama tutaweza kununua hiyo. Inasikitisha sana kwani sisi ni watu wema.”

Wanandoa hao wameanzisha ukurasa wa GoFundMe ili kujaribu kurejesha baadhi ya fedha zilizoibiwa na kufikia sasa wamechangisha takriban £1,400 kati ya lengo lao la £7,500.

Ili kuchangia sababu, Bonyeza hapa.

 

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

ANGALIA UZAA WAKO