Babble ya IVF

Wanandoa wasio na uwezo wa Welsh wanakaribisha mtoto wa miujiza

Wanandoa waliambiwa hawatakuwa na watoto pamoja amekaribisha mtoto wa kiume - mwaka mmoja baada ya kutoa chachu

Rachel na Stephen Greenwood, wa Montgomery, Powys, wote walipatwa na shida zao za kiafya na walikuwa wamejiuzulu kwa ukweli kwamba hawatakuwa wazazi.

Rachel, 41, ana Ugonjwa wa Ovarian ya Polycystic (PCOS), na Stephen, 55, anaugua ugonjwa wa kisukari na alifanyiwa upasuaji wa tezi dume lililopotoka akiwa na umri wa miaka XNUMX, jambo ambalo lilisababisha idadi ya mbegu zake kuwa chini.

Wawili hao, ambao wamekuwa pamoja miaka 20, waliambiwa kuwa IVF na ICSI hazitawafanyia kazi na hakukuwa na chaguzi nyingine kwao.

Wanandoa waliumizwa na habari hiyo kwani walikuwa wakitaka watoto tangu wakutane mnamo 2000.

Stephen aliamua mwaka jana kuteketeza mkate na mikate baada ya kuugua mfululizo wa maambukizo ya chachu. Na miezi mitano baadaye Rachel alikuwa akichunguzwa mawe ya figo wakati uchunguzi wa damu ulifunua ujauzito wake wa kushtukiza.

Alikuwa amelazwa hospitalini na maumivu ya tumbo kutokana na ugonjwa wa figo na alipelekwa kufanyiwa uchunguzi ili kuona ikiwa alikuwa na mawe ya figo.

Lakini wakati hali yake ilizidi kuwa mbaya katika wiki zilizofuata na dalili zake za maumivu ziliongezeka, Stephen aliamua anahitaji kumpeleka kwa A&E.

Rachel alilazwa kwa upimaji wa damu na mkojo, wakati Stephen alienda kwenye bustani ya rejareja kusubiri kwani hakuruhusiwa kuingia kwa sababu ya COVID.

Baada ya muda, alipigiwa simu na mkewe kusema alikuwa na habari kwake.

"Alisema" Nina habari kwako, nina mjamzito. " Sikuamini kile nilichokuwa nikisikia. Nikasema 'huwezi kuwa.' ”

Lakini wakati alikuwa kwenye simu Rachel aliambiwa alikuwa akipelekwa Hospitali ya Telford kwani madaktari walikuwa na wasiwasi kuwa anaweza kuwa na ujauzito wa ectopic.

Baada ya uchunguzi na vipimo vingi, wauguzi walimwambia Rachel alikuwa na ujauzito wa wiki 21 na mtoto mkubwa wa kiume.

Stephen anaamini kubadilisha lishe yake imechangia habari zao za kushangaza.

Stephen aliiambia WalesOnline: "Niliacha kula chochote na chachu mnamo Septemba. Ndani ya wiki mbili maambukizo yangu yalikuwa yamekoma, na miezi mitano baadaye mke wangu aligundua alikuwa mjamzito.

“Ni muujiza mzuri sana, Nataka kuifanya nje kuwaambia watu kamwe kukata tamaa. Kila mtu ni tofauti, miili yetu inabadilika na haujui kamwe.

"Kufikiria mimi ni mstaafu kutoka polisi na sasa naweza kutumia kila siku na mtoto wangu wa kiume ni nje kabisa ya ulimwengu huu."

Rachel alisema habari hiyo ilikuwa mshtuko mkubwa

Alisema: "Nilidhani sikuwa na nia ya kupata watoto baada ya yale ambayo madaktari walisema, kwa hivyo nilijaribu kuendelea na maisha yangu bila wao, lakini inaonekana kama mambo mazuri huja kwa wale wanaosubiri.

"Hatukujaribu hivyo ilitokea kama mshtuko - mshtuko wa furaha, lakini mshtuko."

Wanandoa sasa wanatarajia maisha kama familia ya watoto watatu na mtoto Oliver.

Je! Ulikuwa na ujauzito wa kushtukiza? Je! Ilitokeaje kwako? Tunapenda kusikia hadithi yako, tuma barua pepe kwa siri@ivfbabble.com.

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni