Babble ya IVF

Wanasema taswira ili uonekane. Wacha tuifanye, na Briony

Twende sasa! Mwanzo wa mwaka mpya, umejaa matumaini mengi, matarajio na ndoto moja ya pamoja - kuwa mzazi

Tunataka kuuanza mwaka kwa kushiriki nawe matumaini na matarajio ya mmoja wa wasomaji wetu, Briony. Hapa, anazungumza nasi kupitia maono yake ya mwaka mzuri wa 2022.

Tunatumai kweli kuwa mwaka huu utakuletea furaha na furaha, na kwamba chochote unachokiona kitatokea hivi karibuni.

Sara na Tracey, xx

“Wanasema taswira ili uonekane sivyo? Kweli, nimejaribu kila kitu kunisaidia kutimiza kitu pekee ambacho nimewahi kutaka maishani - kuwa mama wa mtoto wangu mwenyewe, lakini hadi sasa, hakuna kilichofanya kazi. Nimepitia raundi 4 za IVF, acupuncture, reflexology, yoga ya uzazi, mimea ya kichina, kutafakari, na hata fuwele kwa ajili ya wema. Matokeo mpaka sasa? Bado sina mtoto. 

"Kwa hivyo, kabla sijaanza mzunguko wangu unaofuata wa IVF, nilidhani wacha tufanye jambo hili la taswira.

"Hivyo ndivyo ilivyo - taswira yangu ya maisha yangu ya usoni kamili. Wakati ujao ambao natumaini utaanza mwaka wa 2022. Taswira ya siku zijazo ambayo nadhani wengi wenu mnaweza kuipiga picha pia.

"Kwa hivyo, ninapofunga macho yangu kwa nguvu, naona kwamba IVF yangu hatimaye ilifanya kazi na sasa mimi ndiye mama mwenye kiburi kwa mtoto mzuri wa kike mwenye afya njema!! Ninaweza kuhisi mtoto wangu wa thamani mikononi mwangu. Yeye ni joto, laini na huingia ndani yangu. Amevikwa blanketi safi na analala kwa amani. Najua nimuweke chini kwenye kitalu tulichomaliza kupamba ili apate usingizi mzuri, lakini nilisubiri kwa muda mrefu sana nimshike mtoto huyu wa thamani nafikiri nitakaa tu huku nikiwa nimemkumbatia hadi atakapokuwa. anakuwa anahangaika. Labda basi nitampeleka kwa matembezi, kupitia bustani na kupita maduka ya kahawa niliyokuwa nikikwepa, nikiwa nimejawa na mama wengine na watoto wao. Nitatembea kwa fahari, nikiwa na mtoto wangu kwenye gari jipya kabisa, na kuwatazama wanawake wengine machoni. Sihitaji tena kuona aibu.

“Mimi ni mmoja wao. Mimi ni mama!”

“Ninapojaribu kufikiria kwenda matembezini, mume wangu ananimwagia chai, kisha anaelekea jikoni kuandaa chakula cha jioni. Mkazo ambao hapo awali tulihisi kila siku umeondoka. Hatupigani tena. Hatuhisi tena mzigo mzito wa hofu. Tuna mtoto wetu na hiyo ndiyo tu tuliyotaka. Nyumba ni shwari na tumekaa. 

"Kalenda ukutani haijajaa tena miadi ya kliniki na kuzunguka siku za ovulation. Friji haina dawa, badala yake hubadilishwa na divai baridi na chokoleti, kwa jioni hizo wakati ninataka tu kujifurahisha, na kujipika mwenyewe - kwa sababu nilifanya hivyo. Nilinusurika. Mimi ni shujaa wa TTC na mama wa IVF. 

"Oh ulimwengu, au yeyote anayesimamia mbinu hii .... ikiwa unasikiliza, tafadhali shikilia taswira yangu na uifanye kuwa ukweli wangu."

“Sawa, ndiyo hivyo. Taswira yangu. Wacha tuone ikiwa inafanya kazi !!!

Wakati huo huo, nitaweka fuwele juu ya mwili wangu na kutangaza miadi yangu inayofuata ya IVF kwenye kalenda.

Kwa yeyote anayejua haswa jinsi ninavyohisi, ninakutumia upendo mwingi. Huu lazima uwe mwaka wetu?! Njoo 2022 - fanya uchawi wako. Ni wakati wetu.

Upendo Briony

x

Kwa kila mtu anayejaribu kupata mimba, tunatumai kuwa huu ni mwaka wako. Tunatumahi kuwa huu ni mwaka na kwamba ndoto zako zote zitatimia xx

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

ANGALIA UZAA WAKO