Babble ya IVF

Mwimbaji wa Westlife Mark Feehily anataka kusasishwa kwa sheria za kujitolea za Ireland

Mwimbaji wa Westlife Mark Feehily ametaka serikali ya Ireland ibadilishe sheria za sasa za kujitolea ili kutoa msaada zaidi kwa jamii ya LGBTQ

Mark na mwenzake Cailean, ambaye alimkaribisha binti Layla mnamo 2019, kwa muda mrefu wametaka sheria hizo zisasishwe kwani iko nyuma sana linapokuja suala la haki za wenzi wa jinsia moja.

Hivi karibuni aliiambia podcast ya Aldi ya Mamia na Me kwanini anahisi sheria inahitaji kubadilika.

Kijana huyo mwenye umri wa miaka 41 alisema: "Nilipenda kutolazimika kusafiri kwenda sehemu nyingine ya ulimwengu kufanya kile tulichofanya. Ni haki sawa za Layla, watoto waliozaliwa kupitia surrogacy kwa sasa, wanaporudi Ireland lazima walingane na sheria iliyoundwa kwa seti tofauti ya watu.

"Watoto wako hapa, wamezaliwa na wanastahili kutambuliwa.

"Kama baba, nahisi nina jukumu la kufanya kile ninachoweza kutengeneza ulimwengu bora kwa binti yangu kukulia."

Mzaliwa wa Kaunti ya Sligo alisema anawasiliana mara kwa mara na wapenzi wa jinsia moja juu ya safari yao ya kuwa wazazi na alisema anajaribu kutoa msaada wowote anaoweza.

Alisema sheria nchini Ireland kwa sasa ilibuniwa karibu na mwanamume wa jinsia moja na mwanamke wa jinsia moja kupata mtoto.

Alisema: "Familia zilizo na watoto wanalazimika kujibana katika sheria na sheria ambazo zimetengenezwa kwa hali tofauti kabisa."

Aliongeza kuwa kulikuwa na watu wengi wa jinsia moja wanaokabiliwa na mapambano sawa nchini kote na ulimwenguni.

Mark amebarikiwa na kazi nzuri sana kama mwimbaji na bendi, Westlife.

Alitangaza ushiriki wake na mchumba wake Cailean mnamo Februari 2019 wakati wa likizo huko Maldives.

Kumsikiliza Marko akizungumzia safari yake ya kuwa mzazi, upendo wake, na Ireland na mipango yake ya Siku ya Baba Bonyeza hapa.

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

Instagram

Ombi halitumiki. Kitu kilicho na kitambulisho cha '17841405489624075' hakipo, hakiwezi kupakiwa kwa sababu ya kukosa idhini, au hakiungi mkono operesheni hii. Tafadhali soma nyaraka za API ya Grafu kwa https://developers.facebook.com/docs/graph-api