Babble ya IVF

Unafikiri utaanzisha familia lini? Sonia anatupa jibu kamili kwa swali hili linalokasirisha

Na Sonia-Jane Acheson

Mazungumzo hayo, yale ambayo huwezi kuelewa ni kwanini mtu yeyote aanze…. ”Je! Unafikiria utaanzisha familia lini? Unajua unahitaji kufahamu saa hiyo ya kutisha ..! ”

“Ah wema wangu, Hapana, sikujua! Asante sana kwa kuniambia. Sasa vipi kuhusu wewe kwenda na f ** k haki mbali. . ”(Ninajibu kichwani mwangu).

Sasa hii inaweza kuwa sio jibu la heshima zaidi, na kumwapisha rafiki kamwe sio wazo nzuri, lakini niambie, kwa nini tunaendelea kuwa na wasiwasi juu ya kutowakwaza wengine, kutanguliza jinsi wanavyohisi, badala ya kulinda hisia zetu?

Idadi ya mazungumzo ambayo nimekuwa nayo na marafiki wangu wa kike na wanawake katika vikundi vyangu vya nishati, wote wakishirikiana uzoefu na mikutano isiyofaa ambayo wamekuwa nayo, kawaida na wanawake wachanga, inachukua pumzi.

Kwa nini watu wengine bado wanaona ni sawa kukuuliza unapokuwa na watoto? Wacha tuwe wazi hapa….

Hii sio marafiki wa karibu tu na familia, ambayo bado inaweza kuwa ya kukasirisha sana na mara nyingi haina adabu; hapana, hawa ni wenzako, marafiki, watu wa familia walioondolewa mbali na hata binamu ya dada wa mwenzi wako ?!

Nimefikiria mara kwa mara juu ya majibu yote yanayowezekana kwa maswali haya ya busara, na haijalishi ni orodha ngapi, bado inakuja kuwa jibu la kibinafsi na la kujitegemea.

Majibu yako yanaweza kutoka kwa mioyo nyepesi, ya kuchekesha, ya ghafla na ya kuelimisha

Jambo kuu ni, kuwa na majibu kadhaa yaliyofichwa ndani ya ladha yako, tayari kujiondoa - majibu ambayo unajua yatapunguza mada ngumu ya mazungumzo, kwa njia ambayo unabaki kudhibiti na kutotetereka. mapambo, adabu au hata chembe ya busara, kwa hivyo italazimika kwa namna fulani kupata nguvu yako ya ndani wakati wa kutekeleza hizi.

Maswali yanaweza kutoka kwa mtu yeyote wakati wowote, kwa hivyo ikiwa una siku yenye nguvu au siku ya hali ya chini, inategemea sana mahali ulipo kihemko, ni jibu gani litatoka.

Unahitaji kuwa tayari

Kuwa kwenye ukurasa sawa na mwenzako juu ya hii pia ni muhimu sana, haswa kujua ni wakati gani au ikiwa utaruka na kumsaidia mwingine kwenye hafla ya kijamii au ya familia.

Hapo juu kupitia meno yaliyokunjwa, je! Ni majibu yako ya kawaida yenye adabu na iliyosawazishwa sana:

  • "Ndio kweli, bado bado"
  • "Ndio kwa wakati, tumeoa tu wiki moja!"
  • "Ndio kabisa, bado tuna safari nyingi za kufanya"
  • "Ah tunahamia nyumba kubwa kwanza"
  • "Ah bado tunaendelea kuwa wabinafsi kwa muda, halafu watoto"
  • “Tunasubiri. . "

Blah blah blah kama orodha inaendelea… sentensi adabu ambazo zinaonekana zinaruka tu kutoka kinywani mwako. Hukusudi kukosea. Unamaanisha kujihifadhi.

Shida na majibu hapo juu ni kwamba wanaacha mazungumzo wazi. Inaruhusu maoni zaidi machachari na yenye kukasirisha sana:

'' Kweli, hutaki kusubiri kwa muda mrefu sana ", na" Unaweza kufanya hayo yote na watoto vile vile unajua ".

Kwa hivyo mpenzi wangu, haya hapa maoni yangu juu ya jinsi ya kushughulikia swali "Je! Umefikiria juu ya kupata watoto bado?

1) "Hapana". ACHA KAMILI. Kimya. Jua kuwa "Hapana" NI sentensi kamili

Kwa kutazama laini laini, kichwa kinachowezekana na kuinua kidogo jicho, hadi watarajie kuondoka, au mara tu utahisi wamejisikia kisu cha kufikirika kikiang'aa kwenye sanduku lao la sauti, unaweza.

Ndio, huu ni uwongo. Walakini, pia ni swali la kibinafsi na sio la kujadiliwa jikoni ya mahali pa kazi, wakati Bill na Julie kutoka Akaunti wanapiga gass nyuma yako kuhusu bagels wakati wa chakula cha mchana!

Ikiwa unasema hivi bila Nia ya kushikilia ukweli, basi kwangu, ni mpaka salama ambao unastahili kuweka na kushikilia ili kujilinda Nafsi yako.

2) "Ah tulikuwa tunafikiria, Alhamisi 11th Novemba saa 11 jioni, hii inasikikaje kwako? ”

Ndio, ulimi mdogo na shavu hapa na mara nyingi utapata pause isiyo ya kawaida. Kusubiri kucheka au kucheka. Karibu pause na uiruhusu ipenye kupitia muulizaji wako.

Wameipata, wape heshima ya kuwaruhusu waihisi! Tunazingatiwa kwa kujaza kimya.

Je! Tafadhali Usifanye.

3) "Kwa nini?" Hii inaiacha wazi, kwani inarudisha maswali kwao

Wakati wao pia sasa wanauliza swali lao sio biashara yako halisi. Hii inakupa wakati wa kupumua kwa undani na upole kukusanya mawazo yako. Hoja yako inayofuata inaweza kuwa "Kweli (?)".

 Kurudi kwa nguvu bila kusema mengi - umewarudishia swali lao.

4) Fafanua au kurudia neno kwa neno swali kwao: "Je! Wewe nilifikiria kupata watoto bado? ”.

Mara nyingi tunapomrudishia mtu swali, hugundua kuwa haifai, ni mbaya au ya lazima na huwa wanaliondoa au kunung'unika. Watu pia wanapenda kuzungumza juu yao wenyewe, kwa hivyo ikiwa wanachukua hii, wacha wagombee, wakitumaini imekuahirisha kujibu na kwa wakati huu unaweza kutoa udhuru wako wa kuacha mazungumzo, mahali au nafasi kabisa.

5) MWISHO LAKINI MAANA HABARI SI WALAU. . . - Nimeiweka hii hadi mwisho, kwani ndio mpendwa wangu kabisa.

Ni hadithi ya pamoja kuliko pendekezo, hata hivyo, kwani hii ilitoka tu kwa rafiki ofisini siku moja, inaweza kukufaa pia.

Wakati mwenzangu wa kiume kazini alimuuliza rafiki yangu wakati anaanzisha familia, katikati ya eneo lenye shughuli nyingi la mapokezi ya kampuni alijibu.

“Je! Kweli unaniuliza, kwanza, ikiwa ninafanya mapenzi bila kinga na mwenzi wangu? na pili, ni mara ngapi tunafanya ngono ili kuanzisha familia hii unayosema? ” Akamtazama.

Alimrudisha nyuma, akiwa na mshtuko kamili, akigugumia na kunung'unika. Aliposhuhudia uso wake ukigeuka kuwa mwekundu alijiteleza kwa haraka. NINAPENDA sana hadithi hii. Kuna sababu nyingi sana katika muktadha huu kwamba hili ni swali lisilofaa sana, mtu yeyote HR?

Hii ilikuwa siku ya nguvu ya Mwanamke mwenye nguvu na najua sio wote kama hii. Hata hivyo ujue kuwa hii ni daima ndani yako mpenzi wangu.

Nguvu, ujasiri, nguvu na gumption iko ndani yako kila wakati kulinda, kushikilia na kubaki kuwa mwenye upendo na wema kwa Nafsi yako

Kwa hivyo, uzuri wangu, kuwa mpole, mwenye upendo na fadhili na Wewe leo na katika wiki zijazo maswali yanapoendelea. Jiweke salama, vizuri na ushiriki tu na wale unaochagua, uaminifu na upendo. Hao ndio wameshika mkono wako katika safari hii.

Upendo mkubwa

Sonia

x

🧡 Mtandaoni: 1: 1 Uponyaji wa Nishati Mbali

Host Jeshi la Kutafakari / la Kutuliza

Speaker Spika wa Maongozi

Ther Tiba ya Kutoa Minyororo ya Kinetic

Sadaka za Sonia Jane:

Call Simu ya Kuunganisha Wanawake Jumanne ya Jumanne na Tafakari @ 1030-1130

Call Simu ya Kutuliza ya Wanaume ya Alhamisi ya kila wiki @ 0830-0900

Erem Sherehe mpya za mwezi mmoja na kamili

Nitumie ujumbe kwa habari zaidi

https://www.facebook.com/SoniaJaneKCRHealing https://www.instagram.com/soniajane_kcr_healing/

Zaidi kutoka kwa Sonia:

Je! Unajua kuna faida halisi za afya kulia machozi yetu mazuri yenye chumvi?

 

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni