Babble ya IVF

Mshindi wa mojawapo ya zawadi zetu za bure za IVF huzungumza juu ya mtoto wake wa miujiza

Jo Scollen, mshindi wa mojawapo ya zawadi zetu za bure za IVF, ameonyeshwa kwenye Daily Mail wiki hii akisema "Sidhani kumekuwa na mtoto anayetafutwa zaidi yake!"

Jo Scollen, 47, alipata kuharibika kwa mimba 14 kabla ya kuingia kwenye zawadi yetu ya bure ya IVF. Baada ya kuingia, alishinda raundi ya bure ya IVF saa Dunya IVF huko Kupro - na kwa furaha yake, na furaha ya mumewe Jason, ilisababisha kuzaliwa kwa mtoto wao wa kike Jessica Rose.

Hadithi ya wenzi hao ilionyeshwa hivi karibuni kwenye Daily Mail, ambayo imezalisha hamu zaidi kuliko hapo awali katika zawadi zetu za IVF ambazo tutaendelea katika 2021

Jo na Jason, 49, wamekuwa pamoja kwa zaidi ya miongo miwili. Hawajawahi kuwa na shida kupata ujauzito, lakini ujauzito wote ulimalizika kabla ya wiki 14. Walipata IVF mara moja mnamo 2014, huko Uhispania (wanakoishi) lakini madaktari waliwashauri dhidi ya kuifanya tena.

Walikuwa karibu wamekata tamaa kuanza familia zao wenyewe, hadi walipoona chapisho letu likitoa nafasi ya raundi ya bure ya IVF

Waliandika maelezo yao "kwa sababu ya kukata tamaa" baada ya miaka ya "kupigwa na kifo cha kihemko."

Wanandoa hao, ambao wote hufanya kazi ya ukarabati wa nyumba, wamekuwa pamoja tangu walipokutana katika baa ya Wimbledon mnamo 1998. Jo alishangaa, "hakuna hata mmoja wetu alikuwa na mtindo wa kawaida wa kukua, na ilikuwa dhamana yetu ya kawaida kwamba tulitaka kuwa na familia- na wanyama wengi! ”

Kwa kusikitisha, alipata kuharibika kwa mimba kwa mara ya kwanza mnamo 2000, wakati alikuwa na ujauzito wa wiki saba

"Hiyo ilikuwa ya kutisha - matumaini yetu yote kwa siku zijazo yalikuwa pale, na kisha ulimwengu wetu ukaanguka. Nilipaswa kukaa hospitalini kwa wiki moja baada ya hapo. Lakini ni katika asili zetu zote mbili kutokata tamaa kwa urahisi; sisi ni manusura katika muundo wetu, kwa hivyo tulijaribu tu kujifuta vumbi na kujaribu tena. ”

Hawakuwa na shida yoyote ya kushika mimba, lakini madaktari hawakuweza kuwapa majibu juu ya kwanini alipata kuharibika kwa mimba baada ya kuharibika kwa mimba

IVF haijawahi kuwasilishwa kama chaguo. Walipohamia Uhispania, alianza kupata vipimo zaidi ili kujua kwanini ujauzito wake ulikuwa ukiishia kwenye msiba.

Hatimaye waligundua kuwa ana shida tatu za kuganda damu, pamoja na ugonjwa sugu wa uchovu (ME), shida ya kinga, ambayo inaweza kuathiri ujauzito wake. Baada ya mzunguko wa IVF wa 2014 kumalizika kwa kuharibika kwa mimba, "nilikuwa kwenye hatihati ya kukata tamaa."

“Kila ujauzito na kuharibika kwa mimba ilikuwa tofauti na ya kuumiza kwa njia tofauti. Kliniki nyingi zilisema IVF haiwezi kufanya kazi kwa sababu sikuwa na shida yoyote kupata ujauzito, ambayo ndio matibabu ambayo inakusudiwa kusaidia, sikuweza kumshikilia mtoto. Kulikuwa na kliniki ambazo zilishughulikia haswa kuharibika kwa mimba, lakini bado hatukufanikiwa huko. ”

Mnamo Novemba 2018, Jo alikutana na upeanaji wetu wa bure wa IVF, ikikumbuka 40th siku ya kuzaliwa ya mtoto wa kwanza wa IVF, Louise Brown

Jo aliliambia Daily Mail, "Nilibofya tu wakati wa kukata tamaa na kisha nikasahau kabisa," alisema Jo. Tulikuwa na hasara yetu ya 14, na nilifikiri hakuna maana ya kuendelea, lakini basi nilipata barua pepe kupitia kusema nilikuwa mwombaji aliyefanikiwa! Ilinibidi niwapigie simu na kuangalia kuwa haikuwa kashfa ya kimataifa! Wakati mimi na mume wangu tuligundua ni kweli, alisema 'Nimewahi kushinda begi la vitambaa! "

Baada ya kusafiri kutoka Uhispania kwenda Cyprus kwa mzunguko, waligundua kuwa alikuwa mjamzito

Lakini rollercoaster ilikuwa mbali zaidi, haswa wakati wa skan. “Mioyo yetu ilikuwa vinywani mwetu wakati wote. Tuliendelea kufikiria kwamba huu ndio ulikuwa muujiza kwetu, na kila kitu lazima kiwe kizuri. "

Jo anamsifu Jason kwa msaada wake na upendo kila hatua na pia anataka watu wakumbuke kwamba wanaume wanateseka wakati wa majaribio ya utasa pia

"Ni rahisi kusahau jinsi ilivyo ngumu kwa wanaume, na jinsi ilivyomuathiri Jason alikuwa akiniumiza sana. Watu hawafikiria jinsi ilivyokuwa ngumu kwake kuvumilia kila wakati kulikuwa na hasara- ilibidi anichukue kutoka sakafuni na kusimamia huzuni yake mwenyewe, pia. ”

Jason alikuwa "amefunikwa na kifuniko cha Bubble" wakati wa ujauzito wote, na alitibiwa kama mgonjwa hatari. "Hakukuwa na wakati wowote wakati tulifikiria 'Asante wema kwa kuwa yote yatakuwa sawa. Katika kipindi chote cha ujauzito, hadi wakati wa kujifungua, tulishusha pumzi. ” Kwa kufurahisha, kila kitu kiliibuka mwishowe.

Msichana wao mdogo, Jessica Rose, alizaliwa baada ya upasuaji, na Jo alilazimika kukaa hospitalini kwa siku tano

"Hata wakati alizaliwa, ilibidi niendelee kuangalia alikuwa kweli - bado siwezi kuamini ilitokea kwetu. Bado ninaangalia, lakini kila wiki anakuwa halisi zaidi. ”

"Jessica amekuwa ndoto… sidhani kwamba kumekuwa na mtoto anayetafutwa zaidi yake!" Wanatarajia kumchukua ndugu kwa Jessica baadaye, kukuza familia zao baada ya wakati huu wote.

Timu zote za IVFBabble haziwezi kuwa na furaha na matokeo ya zawadi zetu za bure za IVF na tunamtakia Jo, Jason, na Jessica mapenzi na matakwa mema ulimwenguni.

Hatuwezi kushukuru Dunya IVF huko Kupro ya kutosha kwa ukarimu wao mzuri na kusaidia kufanya ndoto ya Jo na Jason ya uzazi kuwa kweli

Hadi sasa, tumetoa zaidi ya raundi 24 za bure za IVF, na kusababisha kuzaliwa kwa watoto watano. Kwa kweli ni jambo zuri sana. . . ni ajabu gani kuwasaidia watu kutimiza ndoto zao za kuzaa? Hii ndio yote.

Ikiwa ungependa kuwa na nafasi ya kuingia zawadi yetu inayofuata ya bure ya IVF, jiandikishe kwa IVFbabble hapa na uendelee kupata habari kwenye media ya kijamii @ivfbabble ili uendelee kupata habari hii na habari zingine za kufurahisha zinazokuja hivi karibuni.

Jo anasema 'Watu wanaona kama jambo la ubinafsi kuendelea baada ya kushindwa nyingi, na ndio sababu ni somo gumu - watu hawaelewi kwa nini nitafanya hivyo.'

Jo alisema kuwa moja ya mambo magumu zaidi juu ya kuendelea ni kufikiria juu ya ushuru uliompata mumewe.

Ongeza maoni