Babble ya IVF

Shayne Ward na mchumba Sophie wakitarajia baada ya safari ya kuhuzunisha ya uzazi

Shayne Ward na mchumba wake Sophie wanatarajia mtoto wao wa pili baada ya safari ya kuhuzunisha ya uzazi.

Wanandoa hao walikutana na kuanza kuchumbiana mnamo 2016 na mwaka huo huo walitangaza kuwa wanatarajia mtoto wao wa kwanza.

Binti yao, Willow May, alizaliwa mnamo Desemba 2016, na Shayne na Sophie walichumbiana mnamo Desemba 2017.

Mwigizaji wa zamani wa Hollyoaks alimfungulia Wafuasi 184,000 wa Instagram kuhusu furaha yao katika ujauzito - lakini ilikuwa ni muda mrefu kuja kwa jozi.

Wanandoa hao walitangaza hivi majuzi kwamba walikuwa wanatarajia mtoto wao wa pili kwa kawaida baada ya kupitia IVF

Sophie, 38, aliwaambia mashabiki kwamba alihisi alilazimika kukaa kimya na chini ya rada kuhusu miaka miwili iliyopita ya kujaribu kaka kwa Willow kwani uchungu wa kuzungumza juu yake ulikuwa mwingi kwa wanandoa hao kustahimili.

Alisema: “Njia ya kuwa mzazi si rahisi kamwe na kwa wengi, imejaa huzuni, hasara, woga, upweke, na kukata tamaa kisha kurudia na kurudia na kurudia.

"Tulikuwa na bahati ya kupata Willow kwa kawaida, lakini basi hakuna safari inayofanana, sivyo? Baada ya miaka miwili ya kujaribu, na hakuna majibu IVF ilionekana kuwa chaguo letu pekee.

"Kuingia kwenye IVF nilidhani itakuwa rahisi sana, nilikuwa na makosa gani! Sio tu kwamba niliona kwamba singeweza kuzungumza juu yake na mtu yeyote lakini pia sikuwa tayari kwa kile ambacho kingetufanyia kiakili, kimwili.

"Vipimo, upasuaji, masuala ya afya, homoni nyingi, na kisha hasara baada ya kupoteza baada ya kupoteza, na kwa watu wengi wanaopitia haya, mambo haya huteseka katika ukimya uliojaa huzuni.

"Kumbukumbu ambayo inanivutia sana akilini mwangu ni kukaa kwenye chumba cha hospitali kabla ya kwenda kufanyiwa upasuaji na kuona wanawake wengine wote wakisubiri pia na ukimya ulikuwa wa viziwi lakini umoja uliundwa siku hiyo na nilihisi matumaini na wanawake hao walitoa hilo. kwangu na ninawashukuru milele.

“Kwahiyo kwa mtu yeyote anayepitia safari hii sijui safari yako ina muda gani au itakuwa ndefu lakini nilitaka kusema, nakuona na hauko peke yako, wewe ndiye shujaa zaidi, ni mashujaa na mashujaa. Nakupenda."

Kwa kuwa wanandoa hao walifichua habari zao katika mahojiano na Hello! Jarida na chapisho la ukweli la Sophie kuhusu yale ambayo wamepitia, alisema alikuwa amejawa na jumbe za kuungwa mkono na marafiki na mashabiki vile vile.

Ulipitia IVF kisha ukapata mimba asili? Tungependa kusikia hadithi yako, barua pepe mystory@ivfbabble.com.

Jiunge na jumuiya yetu. Programu ya Mananasi hukuunganisha na TTC wengine wanaoelewa

Avatar

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni

JAMII YA TTC

Kujiunga na jarida letu



Nunua Pini Yako ya Nanasi hapa

ANGALIA UZAA WAKO