Babble ya IVF

Mwanamke, 54, anashiriki furaha ya familia mpya kupitia kupitishwa

Mwanamke mwenye umri wa miaka 54 ambaye amechukua mapacha anahimiza watu zaidi kuzingatia njia ya uzazi baada ya uzoefu wake mzuri

Angela *, ambaye sasa ni 59, aliiambia the Manchester Evening News, alisema alivunjika moyo wakati aligundua idadi ya watoto kutoka jamii tofauti wakisubiri kupata nyumba zao za milele na uhaba wa walezi wanaokuja mbele.

Alisema: "Ilinivunja moyo sana kusikia maneno haya kutoka kwa rafiki ambaye anafanya kazi kama mfanyakazi wa jamii - kwamba walikuwa wakipata shida kupata nyumba kusaidia mahitaji ya kitamaduni ya watoto walio chini yao na walilazimika kungojea tena. Ninajua kutokana na malezi yangu mwenyewe huko Jamaica ikiwa mtu hangeweza kumtunza mtoto, jamii itaingilia kati na mtu atakuwepo kuwachukua. ”

Angela alimwambia rafiki yake alihisi anaweza kuwa mzee sana kuweza kuchukua akiwa na umri wa miaka 50, lakini rafiki yake alimhakikishia anajua watu kadhaa wakubwa kuliko yeye ambao wamefanikiwa kupitisha.

Je! Angela alipataje njia ya kupitishwa?

Angela aliamini atabaki hana mtoto baada ya matibabu ya kutofanikiwa ya kuzaa na kuvunjika kwa ndoa yake akiwa na umri wa miaka 40.

Siku zote alikuwa na hamu ya kuwa na watoto lakini alidhani alikuwa mzee sana hata kuzingatiwa hadi atakapokuwa na mazungumzo na rafiki yake.

Nini kilichotokea ijayo?

Angela aliwasiliana na wakala wa kupitisha watoto ambao unaendeshwa na shirika la hisani la Barnardo.

Mchakato wa tathmini ya miezi nane ulisababisha apitishwe kupitishwa na miezi mitatu baadaye alikutana na mapacha, Nesla * na Joel * katika siku ya shughuli.

Angela alisema ilikuwa upendo wakati wa kwanza kuona kwa ndugu.

Alisema: "Sikuwahi hata kufikiria kuchukua ndugu, lakini mara tu nilipowaona nilipenda. Walinigusa moyo mara moja na kutoka wakati huo, sikutetereka.

“Usiku huo, nilifikiria itakuwaje kuwa nao karibu na nini kitawafanya wacheke. Nilizungumza na familia yangu na siku iliyofuata nikasema nataka kuwapitisha. Niliogopa lakini nilisisimka. ”

Miezi miwili na nusu baadaye, Angela alikutana na mapacha katika nyumba yao ya kulea na akaungana na Nesla moja kwa moja. Ilichukua muda kidogo na Joel kwani alikuwa ameanzisha uhusiano mkubwa na mama yake mlezi.

Mapacha hao walikwenda nyumbani na Angela wiki mbili baadaye na ingawa miezi miwili ya kwanza ilikuwa ngumu, Angela alisema alikuwa na msaada mzuri kutoka kwa mfanyakazi wake wa kijamii na familia.

Nesla na Joel sasa ni 10 na ni watu wadogo wenye furaha sana

Angela alisema: "Wana uhusiano wa ajabu na familia yangu, haswa baba yangu wa kambo na Krismasi yetu ya kwanza ilikuwa imejaa furaha."

Watatu hao hutumia wakati wao wa bure huko mashambani kwa baiskeli zao, baiskeli, na upinde mishale, na pia kuoka, kusoma, na kuunda sanaa pamoja.

Angela alisema ni muhimu kwake kutumia wakati kutafiti utamaduni wa mapacha hao wa Afrika Magharibi na wanapata kiburi na raha nyingi kutokana na kujua urithi wao.

Angela alisema: "Ningemhimiza mtu yeyote anayefikiria kupitishwa kufanya hivyo. Inaweza kuwa changamoto lakini thawabu zinazidi changamoto.

"Uhusiano ninao na watoto wangu ni wa kushangaza na sikuweza kuwapenda zaidi kuliko mimi. Ni jambo bora zaidi ambalo nimewahi kufanya maishani mwangu kwa mbali. ”

Ili kujua zaidi kuhusu Barnardo na kazi ya kupitisha wanafanya, Bonyeza hapa.

* Majina ya wote wanaohusika yamebadilishwa kulinda utambulisho wao.

 

 

 

Mabadiliko ya IVF

Ongeza maoni